PublishPress Blocks 3.6.0 - en to yor translation catalogue (1687 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Blocks has everything you need to build professional websites with the Gutenberg editor.
yor: PublishPress Blocks ni gbogbo nkan ti o nilo lati kọ awọn oju opo wẹẹbu ọjọgbọn pẹlu olootu Gutenberg.

en: Posted on
yor: Ti gbejade ni

en: Updated on
yor: Ti ṣe imudojuiwọn ni

en: Posted
yor: Ti gbejade

en: ago
yor: seyin

en: Updated
yor: Ti ṣe imudojuiwọn

en: Read More
yor: Ka Siwaju

en: Upgrade to Pro
yor: Gbadun si Pro

en: You're using PublishPress Blocks Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
yor: Iwọ nlo PublishPress Blocks Free. Ẹya Pro ni diẹ ẹ sii awọn ẹya ati atilẹyin. %sṢatunṣe si Pro%s

en: No permission!
yor: Ko si igbanilaaye!

en: Invalid nonce token!
yor: Akọkọ nonce ti ko tọ!

en: Error: wrong data
yor: Aṣiṣe: data ti ko tọ

en: Error: can't edit this feature
yor: Aṣiṣe: ko le ṣatunkọ ẹya yii

en: Error: wrong block type
yor: Aṣiṣe: irú bulọọki ti ko tọ

en: Bad Request!
yor: Beere Buruu!

en: Server error. Try again later!
yor: Aṣiṣe olupin. Gbiyanju lẹẹkansii nigbamii!

en: Cannot validate captcha
yor: Ko le jẹrisi captcha

en: Captcha validation error
yor: Aṣiṣe ijẹrisi captcha

en: Website Contact
yor: Ibi asopọ oju opo wẹẹbu

en: You have received a contact from your website.
yor: O ti gba asopọ lati oju opo wẹẹbu rẹ.

en: Name
yor: Orukọ

en: Email
yor: Imeeli

en: Date
yor: Ọjọ́

en: Message
yor: Ifiranṣẹ

en: Error while sending the form. Please try again.
yor: Aṣiṣe nigba ti a ń rán fọọmu. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Too many submissions. Please try again later.
yor: Ọpọ awọn ifisilẹ. Jọwọ gbiyanju lẹẹkansi nigbamii.

en: Captcha validated
yor: Captcha ti ṣayẹwo

en: Captcha is empty
yor: Captcha ti ṣofo

en: Block Permissions
yor: Iwe-aṣẹ Iṣakoso

en: Extra Blocks
yor: Awọn Ẹrọ afikun

en: Block Styles
yor: Awọn aṣa Ẹrọ

en: Block Controls
yor: Iṣakoso Ẹrọ

en: Block Usage
yor: Ìlò Ẹrọ

en: Reusable Blocks
yor: Awọn Ẹrọ ti a le tun lo

en: Auto Insert Blocks
yor: Fi awọn Ẹrọ silẹ laifọwọyi

en: Settings
yor: Eto

en: Blocks
yor: Awọn bulọọki

en: This feature is disabled. In order to use, please enable back through %sDashboard%s.
yor: Iṣẹ yii ti wa ni pipade. Lati lo, jọwọ mu pada nipasẹ %sDasibodu%s.

en: If you like %sPublishPress Blocks%s please leave us a %s rating. Thank you!
yor: Ti o ba fẹ %sPublishPress Blocks%s jọwọ fi wa silẹ %s ìdíyelé. E seun!

en: About PublishPress Blocks
yor: Nipa PublishPress Blocks

en: About
yor: Nipa

en: Documentation
yor: Iwe Itọsọna

en: Contact the PublishPress team
yor: Kan si ẹgbẹ PublishPress

en: Contact
yor: Kan si

en: PublishPress Blocks logo
yor: Logo PublishPress Blocks

en: %s saved successfully!
yor: %s ti fipamọ́ pẹ̀lú aṣeyọrí!

en: %s can't be saved. Please try again.
yor: %s kò le fipamọ́. Jọwọ gbìyànjú lẹ́ẹ̀kansi.

en: Search blocks
yor: Wa awọn bọ́ọ̀kù

en: Enable or disable all blocks
yor: Mu gbogbo awọn bọ́ọ̀kù ṣiṣẹ́ tabi pa wọn

en: To save this configuration, enable at least one block.
yor: Lati fipamọ́ ìtọ́sọ́nà yìí, mu bọ́ọ̀kù kan ṣiṣẹ́ o kere ju.

en: Save Role Block Permissions
yor: Fipamọ́ Àṣẹ Bọ́ọ̀kù Role

en: Save Permission for all Roles
yor: Fipamọ́ Àṣẹ fún gbogbo Awọn Role

en: Loading...
yor: Nṣiṣẹ́...

en: Scan Block Usage
yor: Sìkan Ìlò Bọ́ọ̀kù

en: Block Config
yor: Ìtọ́sọ́nà Bọ́ọ̀kù

en: Default configuration for this block is not available.
yor: Ìtọ́sọ́nà àtọkànwá fún bọ́ọ̀kù yìí kò sí.

en: Page not found. Go to %sDashboard%s
yor: Ojú-iwe kò rí. Lọ sí %sDashboard%s

en: Default
yor: Àtọkànwá

en: Type field not defined
yor: Ibi àkọsílẹ̀ irú kò tíì ṣàpèjúwe

en: User registration is currently not allowed.
yor: Ìforúkọsílẹ̀ Olùsàájú kò tíì jẹ́wọ́.

en: Captcha must be checked!
yor: Captcha gbọdọ̀ jẹ́ àyẹ̀wò!

en: Username or password is incorrect!
yor: Orukọ olumulo tàbí ọrọìsirà jẹ́ aṣiṣe!

en: Reusable Block
yor: Bloku ti a le tun lo

en: All Reusable Blocks
yor: Gbogbo Awọn Bloku ti a le tun lo

en: Add New
yor: Fi tuntun kun

en: Add New Reusable Block
yor: Fi Bloku ti a le tun lo tuntun kun

en: Edit Reusable Block
yor: Ṣatunkọ Bloku ti a le tun lo

en: New Reusable Block
yor: Bloku ti a le tun lo tuntun

en: View Reusable Block
yor: Wo Bloku ti a le tun lo

en: View Reusable Blocks
yor: Wo Gbogbo Awọn Bloku ti a le tun lo

en: Search Reusable Blocks
yor: Wa Awọn Bloku ti a le tun lo

en: No reusable blocks found.
yor: Ko si awọn bloku ti a le tun lo ti a ri.

en: No reusable blocks found in Trash.
yor: Ko si awọn bloku ti a le tun lo ti a ri ninu Ààlà.

en: Parent Reusable Block:
yor: Bloku ti a le tun lo obi:

en: Reusable Block Archives
yor: Àkọsílẹ Bloku ti a le tun lo

en: Reusable Block Categories
yor: Ẹka Bloku ti a le tun lo

en: Reusable Block Category
yor: Ẹka Bloku ti a le tun lo

en: Block Categories
yor: Ẹka Bloku

en: All Block Categories
yor: Gbogbo Ẹka Bloku

en: Edit Block Category
yor: Ṣatunkọ Ẹka Bloku

en: View Block Category
yor: Wo Ẹka Bloku

en: Update Block Category
yor: Ṣe imudojuiwọn Ẹka Bloku

en: Add New Block Category
yor: Fi Kategori Blọku Tuntun Kun

en: New Block Category Name
yor: Orukọ Kategori Blọku Tuntun

en: Parent Block Category
yor: Kategori Blọku Obi

en: Parent Block Category:
yor: Kategori Blọku Obi:

en: Search Block Categories
yor: Wa Kategori Blọku

en: Popular Block Categories
yor: Kategori Blọku Ti o Gbajumo

en: Separate block categories with commas
yor: Ya Kategori Blọku pẹlu awọn koma

en: Add or remove block categories
yor: Fi tabi yọ Kategori Blọku

en: Choose from the most used block categories
yor: Yan lati inu awọn Kategori Blọku ti a lo julọ

en: No block categories found.
yor: Ko si Kategori Blọku ti a ri.

en: Auto Insert Block
yor: Fi Blọku Tuntun Kun laifọwọyi

en: Add New Rule
yor: Fi Ofin Tuntun Kun

en: Add New Auto Insert Block
yor: Fi Blọku Tuntun laifọwọyi Kun

en: Edit Auto Insert Block
yor: Ṣatunkọ Blọku laifọwọyi

en: New Auto Insert Block
yor: Blọku Tuntun laifọwọyi

en: View Auto Insert Block
yor: Wo Blọku laifọwọyi

en: Search Auto Insert Blocks
yor: Wa Awọn Blọku laifọwọyi

en: No auto insert blocks found
yor: Ko si awọn blọku laifọwọyi ti a ri

en: No auto insert blocks found in trash
yor: Ko si awọn blọku laifọwọyi ti a ri ninu ikọsilẹ

en: Position
yor: Ipo

en: Targeting
yor: Ìtọ́kasí

en: Block not found
yor: Blọ́kù kò rí

en: Post Types: %s
yor: Iru Ifiweranṣẹ: %s

en: Authors: %s
yor: Awon Onkọwe: %s

en: January
yor: Oṣù kinni

en: February
yor: Oṣù kejì

en: March
yor: Oṣù kẹta

en: April
yor: Oṣù kẹrin

en: May
yor: Oṣù karun

en: June
yor: Oṣù kẹfa

en: July
yor: Oṣù keje

en: August
yor: Oṣù kẹjọ

en: September
yor: Oṣù kẹsan

en: October
yor: Oṣù kẹwàá

en: November
yor: Oṣù kẹdun

en: December
yor: Oṣù kẹrindinlogun

en: Post Created in: %s
yor: Ifiweranṣẹ Ti Ṣẹda Ní: %s

en: Specific Post IDs: %s
yor: ID Ifiweranṣẹ Pataki: %s

en: Exclude Post IDs: %s
yor: Yọ ID Ifiweranṣẹ: %s

en: None
yor: Kò sí

en: Duplicate this auto insert rule
yor: Daakọ ofin aiyipada yii

en: Duplicate
yor: Daakọ

en: Invalid request
yor: Ìbéèrè tí kò tọ́

en: Security check failed
yor: Ìdánwò ààbò kọ́

en: You do not have permission to duplicate this item
yor: Iwọ kò ní àṣẹ láti daakọ ohun èlò yìí

en: Auto insert block duplicated successfully. <a href="%s">Edit the new rule</a>
yor: A ti fi sinu bulọọki laifọwọyi ni aṣeyọri. <a href="%s">Ṣatunkọ ofin tuntun</a>

en: Error duplicating auto insert block
yor: Aṣiṣe nípa dákọ bulọọku aiyipada

en: Copy
yor: Daakọ

en: Block Selection
yor: Yiyan Bulọọku

en: Position Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà Ipò

en: Targeting Options
yor: Àṣàyàn Tààrà

en: Rule Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà Ofin

en: You do not have any reusable blocks.
yor: Iwọ kò ní àwọn bulọọku tó le lo lẹ́ẹ̀kan si.

en: Click here to add new reusable block
yor: Tẹ nibi láti ṣàfikún bulọọku tó le lo lẹ́ẹ̀kan si tuntun

en: Select a reusable block...
yor: Yan bulọọku tó le lo lẹ́ẹ̀kan si...

en: General
yor: Gbogbogbo

en: Beginning of post
yor: Ibẹrẹ ìkàwé

en: End of post
yor: Ìparí ìkàwé

en: Paragraph
yor: Paragirafi

en: After Nth paragraph
yor: Lẹ́yìn paragrafi Nth

en: Before Nth paragraph
yor: Ṣaaju ẹsẹ Nth

en: Heading
yor: Àkọlé

en: After Nth heading
yor: Lẹhin àkọlé Nth

en: Before Nth heading
yor: Ṣaaju àkọlé Nth

en: Any Block
yor: Iwọn Block eyikeyi

en: After Nth block
yor: Lẹhin block Nth

en: Before Nth block
yor: Ṣaaju block Nth

en: Specific Block
yor: Block pataki

en: After specific Nth block
yor: Lẹhin block Nth pataki

en: Before specific Nth block
yor: Ṣaaju block Nth pataki

en: Insert Position
yor: Ipo ti a fi kun

en: The selected option requires the Pro version. Please select one of the general options or %1$sUpgrade to Pro%2$s.
yor: Yan aṣayan ti a yan nilo ẹda Pro. Jọwọ yan ọkan ninu awọn aṣayan gbogbogbo tabi %1$sṢatunṣe si Pro%2$s.

en: Position Number
yor: Nọmba ipo

en: Enter the number (e.g., 3 for "after 3rd heading").
yor: Tẹ nọmba naa (e.g., 3 fun "lẹhin àkọlé 3rd").

en: Pro feature
yor: Ẹya Pro

en: Exclude from counting
yor: Yọkuro lati iṣiro

en: Image
yor: Àwòrán

en: List
yor: Àkópọ

en: Quote
yor: Iwoye

en: Separator
yor: Asọtọ

en: Spacer
yor: Ibi idaduro

en: Selected blocks will not be counted when determining position.
yor: Awọn bulọọki ti a yan kii yoo ka nigbati a ba n pinnu ipo.

en: Search Block
yor: Ṣawari Bulọọki

en: Search and select blocks after this reusable block should be inserted.
yor: Ṣawari ati yan awọn bulọọki lẹhin bulọọki to ṣee lo yii.

en: Search blocks...
yor: Ṣawari awọn bulọọki...

en: Post Types
yor: Iru Ifiweranṣẹ

en: You can restrict this block insertion to only post with specific taxonomy terms.
yor: O le ṣe idiwọ ifisilẹ bulọọki yii si awọn ifiweranṣẹ pẹlu awọn ọrọ taxonomy pato nikan.

en: Authors
yor: Awọn Onkowe

en: Only target posts from specific authors.
yor: Kan awọn ifiweranṣẹ ti o ni awọn onkowe pato.

en: Search author...
yor: Ṣawari onkowe...

en: Post Created in Months
yor: Ifiweranṣẹ ti a ṣẹda ni Awọn Oṣu

en: Target posts created in specific months of the year.
yor: Awọn ifiweranṣẹ ti a fojusi ti a ṣẹda ni awọn oṣu pato ti ọdun.

en: Post Created in Years
yor: Ifiweranṣẹ ti a ṣẹda ni Awọn ọdun

en: Comma-separated list of years (e.g., 2023,2024,2025).
yor: Akojọ awọn ọdun ti a yapa pẹlu koma (e.g., 2023,2024,2025).

en: Target Posts
yor: Awọn Ifiweranṣẹ ti a fojusi

en: Search and select posts or enter their IDs to limit this rules to specific posts.
yor: Wa ki o yan awọn ifiweranṣẹ tabi tẹ awọn ID wọn lati dènà awọn ofin wọnyi si awọn ifiweranṣẹ pato.

en: Search posts...
yor: Ṣawari awọn ifiweranṣẹ...

en: OR
yor: TABI

en: Enter comma-separated list of post IDs to include (e.g., 123,456,789).
yor: Tẹ akojọ ID ifiweranṣẹ ti a yapa pẹlu koma lati fi kun (e.g., 123,456,789).

en: Exclude Posts
yor: Yọkúrò nínú Àwọn Ìkọ̀wé

en: Search and select posts or enter their IDs to exclude them from auto insert.
yor: Wá àti yan àwọn ìkọ̀wé tàbí tẹ ID wọn láti yọkúrò nínú àfiwé àtọka.

en: Enter comma-separated post IDs to exclude (e.g., 123,456,789).
yor: Tẹ ID àwọn ìkọ̀wé tí a yọkúrò pẹ̀lú kóma (àpẹẹrẹ, 123,456,789).

en: Priority
yor: Àkànṣe

en: This option decides which rule runs first if you have multiple rules targeting the same position in a post. For example, 9 will run before 10.
yor: Aṣayan yii pinnu eyiti ofin yoo ṣiṣẹ akọkọ ti o ba ni ọpọlọpọ awọn ofin ti n fojusi ipo kanna ni ifiweranṣẹ. Fun apẹẹrẹ, 9 yoo ṣiṣẹ ṣaaju 10.

en: Search terms...
yor: Àwọn ọrọ ìwádìí...

en: Home
yor: Ilé

en: Blog
yor: Bọ́ọ̀gì

en: Archive
yor: Àkójọ

en: Search
yor: Wá

en: Accordion Settings
yor: Àwọn Ìtọ́sọ́nà Àkòrí

en: Bottom spacing
yor: Ààyè isalẹ

en: Initial Collapsed
yor: Ìbẹrẹ ti a ti dín kù

en: Header Settings
yor: Àwọn Ìtọ́sọ́nà Àkọ́lé

en: Background Color
yor: Àwọ̀ Abẹ́lẹ̀

en: Text Color
yor: Àwọ̀ Téksítì

en: Header Icon
yor: Àkíyèsí Àkọ́lé

en: Plus
yor: Pẹ̀lú

en: Plus Circle
yor: Pẹ̀lú Àyíká

en: Plus Circle Outline
yor: Pẹ̀lú Àyíká Àtàwọn Ìlà

en: Plus Square Outline
yor: Àwọn Kìlọ̀ Ọjọ́pọ̀

en: Unfold Arrow
yor: Ìtúnkò Ọkùn

en: Horizontal Dots
yor: Àwọn Dọ́tì Hórizóntàlì

en: Arrow Down
yor: Ọkùn Sìkà

en: Header Icon Color
yor: Àwọ̀ Àkọ́lé Àkíyèsí

en: Body Settings
yor: Ìṣètò Ara

en: Border Settings
yor: Ìṣètò Ààlà

en: Border Style
yor: Àṣà Ààlà

en: Solid
yor: Tìtì

en: Dashed
yor: Tìtì Pẹ́lẹ́

en: Dotted
yor: Dọ́tì

en: Border Color
yor: Àwọ̀ Ààlà

en: Border Width
yor: Iwọn Ààlà

en: Border Radius
yor: Rádiùs Ààlà

en: Text and Color
yor: Text àti Àwọ̀

en: Text Size
yor: Iwọn Text

en: Margin Settings
yor: Ìṣètò Márgìn

en: Margin Top
yor: Márgìn Òkè

en: Margin Right
yor: Márgìn Ọ́tún

en: Margin Bottom
yor: Márgìn Isalẹ

en: Margin Left
yor: Ẹgbẹ̀ Ọtun

en: Padding Settings
yor: Ẹ̀tọ́ Padding

en: Padding Top
yor: Padding Àtẹ̀lẹwọ́

en: Padding Right
yor: Padding Ọtun

en: Padding Bottom
yor: Padding Isalẹ

en: Padding Left
yor: Padding Ọtún

en: Hover Settings
yor: Ẹ̀tọ́ Hover

en: Shadow Color
yor: Color Iboju

en: Shadow H Offset
yor: Iboju H Ọfseti

en: Shadow V Offset
yor: Iboju V Ọfseti

en: Shadow Blur
yor: Iboju Blur

en: Shadow Spread
yor: Iboju Sọ́ọ̀dù

en: Transition Speed
yor: Iyara Iṣipopada

en: Click action
yor: Iṣe tẹ

en: Action on click
yor: Iṣe lori tẹ

en: Open image in a lightbox
yor: Ṣí àwòrán ninu àgbohunsilẹ́

en: Open custom URL
yor: Ṣí URL àdáni

en: Open link in a new tab
yor: Ṣí ìjápọ̀ ninu taabu tuntun

en: Image Size
yor: Iwọn Àwòrán

en: Full width
yor: Gbogbo ìwọn

en: Height
yor: Iga

en: Width
yor: Iwọn

en: Title Color
yor: Color Akọle

en: Subtitle Color
yor: Color Akojọ

en: Overlay Color
yor: Color Iboju

en: Text Alignment
yor: Isopọ Ọrọ

en: Vertical Alignment
yor: Isopọ Inaro

en: Top
yor: Oke

en: Center
yor: Aarin

en: Bottom
yor: Isalẹ

en: Horizontal Alignment
yor: Isopọ O horizontal

en: Left
yor: Otun

en: Right
yor: Osi

en: Text Settings
yor: Eto Ọrọ

en: Icon Settings
yor: Eto Aami

en: Icon style
yor: Àṣà Aami

en: Pushpin
yor: Pin

en: Configuration
yor: Iṣeto

en: Flag
yor: Aami

en: Star
yor: Iròyìn

en: Checkmark
yor: Aami Ṣayẹwo

en: Minus
yor: Kekere

en: Play
yor: Ṣere

en: Arrow Right
yor: Ọpa Otun

en: X Cross
yor: X Ika

en: Warning
yor: Ikilọ

en: Help
yor: Iranlọwọ

en: Info
yor: Alaye

en: Circle
yor: Ibi

en: Icon color
yor: Color aami

en: Icon Size
yor: Iwọn aami

en: Line Height
yor: Giga ila

en: Margin
yor: Ihò

en: Padding
yor: Ipo

en: Table Settings
yor: Iwọn Tabili

en: Max width
yor: Max iwọn

en: Video Settings
yor: Iwọn Fidio

en: Open video in lightbox
yor: Ṣii fidio ni lightbox

en: Video Width
yor: Iwọn Fidio

en: Video Height
yor: Giga fidio

en: Custom Height
yor: Giga aṣa

en: Overlay color
yor: Àwọ̀ àtẹ́wọ́

en: Play Button Settings
yor: Àwọn eto bọtini ṣiṣere

en: Button Icon
yor: Àkọsílẹ̀ bọtini

en: Normal
yor: Ìpẹ̀yà

en: Filled Circle
yor: Ayika ti a kún

en: Outline Circle
yor: Ayika àtẹ̀jáde

en: Video Camera
yor: Kamẹra fidio

en: Filled Square
yor: Igbà ti a kún

en: Star Sticker
yor: Stika irawọ

en: Button Size
yor: Iwọn bọtini

en: Button Color
yor: Àwọ̀ bọtini

en: General Settings
yor: Àwọn eto gbogbogbo

en: Number of columns
yor: Iye àwọn kọlàmù

en: Color Settings
yor: Àwọn eto àwọ̀

en: Header Color
yor: Àwọ̀ akọ́lé

en: Count Up Color
yor: Àwọ̀ ìká soke

en: Description Color
yor: Àwọ̀ àpejuwe

en: Count Up Settings
yor: Àwọn eto ìká soke

en: Count Up Number Size
yor: Iwọn Nọ́mbà Iṣiro

en: Location Settings
yor: Ẹ̀tọ́ Ibi

en: Latitude
yor: Ìgbàgbọ́

en: Longitude
yor: Ìpẹ̀yà

en: Map Settings
yor: Ẹ̀tọ́ Mápù

en: Zoom Level
yor: Ipele Zoom

en: Map style
yor: Àṣà Mápù

en: Silver
yor: Fadaka

en: Dark
yor: Dudu

en: Night
yor: Oru

en: Custom
yor: Adani

en: Marker Settings
yor: Ẹ̀tọ́ Marker

en: Marker Title
yor: Àkọ́lé Marker

en: Marker Description
yor: Àpejuwe Marker

en: Icon 1 Settings
yor: Ẹ̀tọ́ Àmi 1

en: Icon
yor: Àmi

en: Icon Color
yor: Àwọ́ aami

en: Icon Link
yor: Ìjápọ̀ aami

en: Icon 2 Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà aami 2

en: Icon 3 Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà aami 3

en: Icon Alignment
yor: Ìkànsí aami

en: Icon Space
yor: Ààyè aami

en: Load minimized
yor: Gbe e silẹ ni aijẹ́

en: Table of Contents header title
yor:  akọle akọsori akojọpọ

en: Anchor color
yor:  awọ ìkànsí

en: Table of Contents Alignment
yor:  Ipo Akojọpọ

en: Tab Settings
yor:  Eto Tab

en: Tabs Style
yor:  Ara Tabs

en: Horizontal
yor:  Iwọn-ìtò

en: Vertical
yor:  Igbàlódé

en: Active Tab Settings
yor:  Eto Tab Ti n ṣiṣẹ

en: Columns
yor:  Àwọn Kólọ́mù

en: Avatar Settings
yor:  Eto Avatar

en: Border Radius (%)
yor:  Iwọn Ààlà (%)

en: Avatar Size
yor:  Iwọn Avatar

en: Name Color
yor:  Awọ Orukọ

en: Position Color
yor:  Awọ Ipo

en: Layout Settings
yor:  Eto Ilana

en: Number of Products
yor:  Iye Awọn Ọja

en: Text Label
yor:  Aami Ọrọ

en: Name placeholder
yor:  iboju orukọ

en: Email placeholder
yor:  iboju imeeli

en: Message placeholder
yor:  iboju ifiranṣẹ

en: Submit label
yor: Firanse aami

en: Success text
yor: Àṣeyọrí ọrọ

en: Error text
yor: Aṣiṣe ọrọ

en: Input Color
yor: Àwọ̀ Ẹ̀rọ

en: Submit Button Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà Bọtini Firanse

en: Border and Text Color
yor: Àwọ̀ Ààrẹ àti Ọrọ

en: Button Position
yor: Ipò Bọtini

en: Form Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà Fọ́ọ̀mù

en: Form style
yor: Àṣà fọ́ọ̀mù

en: Alternative
yor: Àtọkànwá

en: Form width
yor: Ìwọ̀n fọ́ọ̀mù

en: First Name placeholder
yor: Àkọ́kọ́ Orukọ àpẹẹrẹ

en: Last Name placeholder
yor: Orukọ ìkẹyìn àpẹẹrẹ

en: Images Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà Aworan

en: Open image in lightbox
yor: Ṣí aworan nínú àyè imọ́lẹ̀

en: Open custom link
yor: Ṣí ìjápọ̀ aṣa

en: Auto Height
yor: Giga Àtúnṣe

en: Always show overlay
yor: Fi àfihàn hàn nígbà gbogbo

en: Hover Color
yor: Àwọ̀ Ìfọwọ́ra

en: Columns Settings
yor: Ìtọ́sọ́nà Ọwọn

en: Space between column
yor: Ibẹ̀ ààrín àkóónú

en: Vertical space when collapsed
yor: Ààrín àgbègbè nígbà tí a bá dínkù

en: Collapsed order RTL
yor: Àṣẹ dínkù RTL

en: Row Settings
yor: Ẹ̀ka Àtúnṣe

en: Vertical Align
yor: Ìtọ́ka Àtòpọ́

en: Middle
yor: Àárín

en: Full Height
yor: Gbogbo Ìga

en: Columns Wrapped
yor: Àkóónú tí a fi soke

en: Wrapper Tag
yor: Àkọsílẹ̀ Wrapper

en: Header
yor: Àkọ́lé

en: Section
yor: Ẹ̀ka

en: Main
yor: Pataki

en: Article
yor: Àpilẹ̀kọ

en: Aside
yor: Kàkà

en: Footer
yor: Ìpẹ̀yà

en: Content Max Width
yor: Ìwọn Max Akọkọ

en: Content Min Height
yor: Ìwọn Min Giga

en: Border style
yor: Àṣà ààlà

en: Column Settings
yor: Àtúnṣe Kólọmù

en: Text alignment
yor: Ìtòsọ́nà ọrọ

en: Number of icons
yor: Iye awọn aami

en: Container Settings
yor: Àtúnṣe Àpamọ́

en: Title Settings
yor: Àtúnṣe Àkọlé

en: Font Size (px)
yor: Iwọn Fọ́ńtì (px)

en: Line Height (px)
yor: Giga Òtítọ́ (px)

en: HTML Tag
yor: Àkọsílẹ́ HTML

en: Your styles have been saved!
yor: Àwọn aṣa rẹ ti fipamọ!

en: Style title
yor: Orukọ aṣa

en: copy
yor: daakọ

en: Bold
yor: Kíkọ

en: Lighter
yor: Dínkù

en: Underline
yor: Kọ́tọ́

en: Overline
yor: Láti lórí

en: Line Through
yor: Láti kọja

en: Scale Up
yor: Ṣe àgbà

en: Scale Down
yor: Ṣe dínkù

en: Lift Up
yor: Gbé soke

en: Shift Right
yor: Yí padà si ọtun

en: Rotate
yor: Yí padà

en: Colors
yor: Àwọ̀

en: Spacing
yor: Ààlà

en: Padding Top (px)
yor: Iboju Ọ̀hún (px)

en: Padding Right (px)
yor: Iboju Ọ̀tún (px)

en: Padding Bottom (px)
yor: Iboju Isalẹ (px)

en: Padding Left (px)
yor: Iboju Òsì (px)

en: Margin Top (px)
yor: Ààrin Ọ̀hún (px)

en: Margin Right (px)
yor: Ààlà Ọtun (px)

en: Margin Bottom (px)
yor: Ààlà Isalẹ (px)

en: Margin Left (px)
yor: Ààlà Ọtún (px)

en: Border Top Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Ọtọ́ (px)

en: Border Right Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Ọtun (px)

en: Border Bottom Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Isalẹ (px)

en: Border Left Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Ọtún (px)

en: Border Top Left Radius (px)
yor: Iwọn Ààlà Oṣùmàrè Ọtun (px)

en: Border Top Right Radius (px)
yor: Iwọn Ààlà Oṣùmàrè Ọtún (px)

en: Border Bottom Right Radius (px)
yor: Iwọn Ààlà Isalẹ Ọtun (px)

en: Border Bottom Left Radius (px)
yor: Iwọn Ààlà Isalẹ Ọtún (px)

en: Typography
yor: Ìtànkálẹ̀

en: Font
yor: Fọ́ntì

en: Font Family
yor: Ẹbí Fọ́ntì

en: Font Style
yor: Àṣà Fọ́ntì

en: Italic
yor: Ìtálíìkì

en: Oblique
yor: Ọbílíìkì

en: Font Weight
yor: Iwọn Fọ́ntì

en: Text
yor: Ọrọ

en: Letter Spacing (px)
yor: Ìkànsí Ọ̀rọ̀ (px)

en: Text Align
yor: Iwọn Ọrọ

en: Justify
yor: Dájọ́

en: Text Decoration
yor: Ìsọ̀kan Ọrọ

en: Text Transform
yor: Ìyípadà Ọrọ

en: Capitalize
yor: Túbọ̀

en: Uppercase
yor: Ọrọ Nla

en: Lowercase
yor: Ọrọ Kekere

en: Text Shadow
yor: Àwọ̀ Ọrọ

en: Layout
yor: Àtẹ̀jáde

en: Display & Position
yor: Àfihàn & Ipo

en: Display
yor: Àfihàn

en: Block
yor: Ìpò

en: Inline
yor: Ìnàlà

en: Inline Block
yor: Ìnàlà Ìpò

en: Flex
yor: Fẹ́lìkṣ

en: Grid
yor: Gíríìdì

en: Static
yor: Títọ́

en: Relative
yor: Tíí ṣe

en: Absolute
yor: Àbsolut

en: Fixed
yor: Títọ́

en: Sizing
yor: Iwọn

en: Width (%)
yor: Iwọn (%)

en: Height (px)
yor: Giga (px)

en: Max Width (px)
yor: Iwọn Max (px)

en: Min Width (px)
yor: Iwọn Min (px)

en: Max Height (px)
yor: Giga Max (px)

en: Min Height (px)
yor: Giga Min (px)

en: Flow
yor: Sisan

en: Float
yor: Fọtu

en: Clear
yor: Cle

en: Both
yor: Mejeeji

en: Overflow
yor: Irun

en: Visible
yor: Han

en: Hidden
yor: Fihankalẹ

en: Scroll
yor: Rò

en: Border
yor: Ààlà

en: Left Border
yor: Ààlà Ibè

en: Left Border Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Ọtún (px)

en: Left Border Style
yor: Ààlà Ọtún Àṣà

en: Double
yor: Mejeji

en: Left Border Color
yor: Àwọ Ààlà Ọtún

en: Right Border
yor: Ààlà Otun

en: Right Border Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Otun (px)

en: Right Border Style
yor: Ààlà Otun Àṣà

en: Right Border Color
yor: Àwọ Ààlà Otun

en: Top Border
yor: Ààlà Ọbẹ

en: Top Border Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Ọbẹ (px)

en: Top Border Style
yor: Ààlà Ọbẹ Àṣà

en: Top Border Color
yor: Àwọ Ààlà Ọbẹ

en: Bottom Border
yor: Ààlà Isalẹ

en: Bottom Border Width (px)
yor: Iwọn Ààlà Isalẹ (px)

en: Bottom Border Style
yor: Ààlà Isalẹ Àṣà

en: Bottom Border Color
yor: Àwọ Ààlà Isalẹ

en: Text Elements
yor: Àwọn Ẹlẹsẹ̀

en: Span
yor: Ika

en: Blockquote
yor: Ìtànkálẹ̀

en: Padding (px)
yor: Iṣan (px)

en: Margin (px)
yor: Ààlà (px)

en: Lists
yor: Àtòjọ

en: List Margin (px)
yor: Ààlà Àtòjọ (px)

en: List Padding (px)
yor: Ìtòsọna Àtòjọ (px)

en: Item Margin Bottom (px)
yor: Ààlà Ẹ̀ka Isalẹ (px)

en: Item Text Color
yor: Color Téèxt Ẹ̀ka

en: Heading Elements
yor: Àwọn Ẹ̀ka Ẹ̀kọ́

en: H1 Heading
yor: H1 Ẹ̀kọ́

en: H2 Heading
yor: H2 Ẹ̀kọ́

en: H3 Heading
yor: H3 Ẹ̀kọ́

en: H4 Heading
yor: H4 Ẹ̀kọ́

en: H5 Heading
yor: H5 Ẹ̀kọ́

en: H6 Heading
yor: H6 Ẹ̀kọ́

en: Heading Hover Effects
yor: Àwọn Ẹ̀ka Ẹ̀kọ́ Hover

en: H1 Hover Color
yor: H1 Color Hover

en: H2 Hover Color
yor: H2 Color Hover

en: H3 Hover Color
yor: H3 Color Hover

en: Link Elements
yor: Àwọn Ẹ̀ka Ìjápọ̀

en: Link Base Styles
yor: Àwọn Àṣà Ìjápọ̀

en: Link Color
yor: Color Ìjápọ̀

en: Link Hover States
yor: Ipo Hover Asopọ

en: Hover Text Decoration
yor: Akọsílẹ Ọrọ Hover

en: Hover Background
yor: Abẹlẹ Hover

en: Hover Font Weight
yor: Iwọn Fọn Hover

en: Links in Headings
yor: Asopọ ninu Awọn akọle

en: H1 Link Color
yor: Awọ Asopọ H1

en: H2 Link Color
yor: Awọ Asopọ H2

en: H3 Link Color
yor: Awọ Asopọ H3

en: H1 Link Hover Color
yor: Awọ Hover Asopọ H1

en: H2 Link Hover Color
yor: Awọ Hover Asopọ H2

en: Media Elements
yor: Ẹlẹsẹ Media

en: Images
yor: Aworan

en: Border Radius (px)
yor: Iwọn Ààrẹ (px)

en: Border Width (px)
yor: Iwọn Ààrẹ (px)

en: Max Width (%)
yor: Iwọn Max (%)

en: Box Shadow
yor: Ariwo Apoti

en: Image Hover Effects
yor: Awọn ipa Hover Aworan

en: Hover Transform
yor: Iyipada Hover

en: Hover Opacity
yor: Opacity Hover

en: Hover Filter
yor: Fọto Hover

en: Grayscale
yor: Awọ grẹy

en: Blur
yor: Fọ

en: Brightness
yor: Ilọsiwaju

en: Contrast
yor: Iyatọ

en: Hover Border Color
yor: Awọ ẹgbẹ hover

en: Videos
yor: Fídíò

en: Container Elements
yor: Àwọn eroja apoti

en: Div Containers
yor: Àwọn apoti div

en: Sections
yor: Ibi

en: Container Hover Effects
yor: Awọn ipa hover apoti

en: Div Hover Background
yor: Abẹ́lẹ hover div

en: Div Hover Shadow
yor: Ọrẹ hover div

en: Section Hover Background
yor: Abẹ́lẹ hover apakan

en: Interactive Elements
yor: Àwọn eroja ibaraenisepo

en: Buttons
yor: Bọtini

en: Button Hover States
yor: Awọn ipo hover bọtini

en: Hover Text Color
yor: Awọ ọrọ hover

en: Hover Shadow
yor: Ọrẹ hover

en: Form Inputs
yor: Awọn ifaṣẹ silẹ

en: Controls saved successfully!
yor: Awọn iṣakoso ti fipamọ tẹlẹ!

en: Blocks saved successfully!
yor: Awọn bulọọki ti fipamọ tẹlẹ!

en: Settings saved successfully!
yor: Awọn eto ti fipamọ tẹlẹ!

en: Presets
yor: Awọn iṣeto

en: Controls
yor: Awọn iṣakoso

en: Enable or disable controls for all blocks
yor: Mú ṣiṣẹ tabi pa iṣakoso fun gbogbo awọn bulọọki

en: Save Blocks
yor: Fipamọ Awọn Bulọọki

en: Schedule
yor: Akọsilẹ

en: Choose when to start showing and/or stop showing your blocks.
yor: Yan igba ti o fẹ lati bẹrẹ fihan ati/tabi da fihan awọn bulọọki rẹ duro.

en: This block control is available on:
yor: Iṣakoso bulọọki yii wa lori:

en: Post
yor: Ifiweranṣẹ

en: Widgets
yor: Awọn ohun elo

en: Site Editor
yor: Olùkọ́ ọ̀rẹ́

en: User roles
yor: Ipa olumulo

en: Choose which users can see your blocks.
yor: Yan awọn olumulo wo ni o le rii awọn bulọọki rẹ.

en: Device Type
yor: Iru Ẹrọ

en: Choose the device type to show your blocks on.
yor: Yan iru ẹrọ lati fihan awọn bulọọki rẹ lori.

en: Device Width
yor: Iwọn Ẹrọ

en: Choose the device width to show your blocks on.
yor: Yan iwọn ẹrọ lati fihan awọn bulọọki rẹ lori.

en: Term archives
yor: Àkọsílẹ̀ àkópọ̀

en: Choose on which taxonomies and terms archive pages your blocks can be displayed.
yor: Yan lori awọn taxonomy ati awọn oju-iwe ipamọ ọrọ ti bulọọki rẹ le farahan.

en: Pages
yor: Àwọn Ojú-ìwé

en: Choose in which pages your blocks can be displayed.
yor: Yan níbi tí àwọn bulọọki rẹ le han.

en: Browser & Device
yor: Báwọ & Ẹrọ

en: Choose which browsers and devices can see your blocks.
yor: Yan ẹniti awọn báwọ ati awọn ẹrọ le rii awọn bulọọki rẹ.

en: Operating System
yor: Eto Isẹ

en: Choose which operating systems can see your blocks.
yor: Yan awọn eto isẹ tí le rii awọn bulọọki rẹ.

en: Cookie
yor: Kuki

en: Show or hide blocks based on cookie values.
yor: Fihan tàbí pa àwọn bulọọki da lori iye kuki.

en: User Meta
yor: Meta Olumulo

en: Show or hide blocks based on user meta values.
yor: Fihan tàbí pa àwọn bulọọki da lori iye meta olumulo.

en: Post Meta
yor: Meta Ifiweranṣẹ

en: Show or hide blocks based on post meta values.
yor: Fihan tàbí pa àwọn bulọọki da lori iye meta ifiweranṣẹ.

en: Query String
yor: Ọrọ ìbéèrè

en: Show or hide blocks based on URL query parameters.
yor: Fihan tàbí pa àwọn bulọọki da lori awọn paramita ìbéèrè URL.

en: Capabilities
yor: Agbara

en: Show or hide blocks based on user capabilities.
yor: Fihan tàbí pa àwọn bulọọki da lori awọn agbara olumulo.

en: Save Controls
yor: Fipamọ Àwọn Iṣakoso

en: Button - PublishPress
yor: Bọtini - PublishPress

en: Icon - PublishPress
yor: Aami - PublishPress

en: Image - PublishPress
yor: Aworan - PublishPress

en: List - PublishPress
yor: Atokọ - PublishPress

en: Table - PublishPress
yor: Tebulu - PublishPress

en: Tabs - PublishPress
yor: Tẹbẹs - PublishPress

en: Video - PublishPress
yor: Fidio - PublishPress

en: Columns - PublishPress
yor: Kólọmù - PublishPress

en: Column - PublishPress
yor: Kólọmù - PublishPress

en: Contact Form - PublishPress
yor: Fọọmu Ibaṣepọ - PublishPress

en: Count Up - PublishPress
yor: Ka Soke - PublishPress

en: Images Slider - PublishPress
yor: Aworan Slider - PublishPress

en: Info Box - PublishPress
yor: Apoti Alaye - PublishPress

en: Map - PublishPress
yor: Maapu - PublishPress

en: Newsletter - PublishPress
yor: Iwe iroyin - PublishPress

en: Social Links - PublishPress
yor: Awọn ọna asopọ Awujọ - PublishPress

en: Table of Contents - PublishPress
yor: Tebulu Awọn akoonu - PublishPress

en: Testimonial - PublishPress
yor: Ẹri - PublishPress

en: Woo Products - PublishPress
yor: Awọn ọja Woo - PublishPress

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: No blocks available. Please go to a post edit (without saving either modifying anything). Then come back to Block Settings to see the blocks list.
yor: Ko si awọn bulọọki ti o wa. Jọwọ lọ si ṣiṣatunkọ ifiweranṣẹ (lai fipamọ tabi yipada ohunkohun). Lẹhinna pada si Eto Bulọọki lati wo atokọ bulọọki.

en: Save
yor: Fipamọ

en: block
yor: bulọọki

en: Add new style
yor: Fi aṣa tuntun kun

en: Delete
yor: Pa

en: Preview
yor: Iworan

en: Example text with this style
yor: Apeere ọrọ pẹlu aṣa yii

en: View Extended Preview
yor: Wo Iworan Gbooro

en: Class name
yor: Orukọ kilasi

en: This option help you identify specific custom styles in the list
                                                (usually set this same as the custom style's background color)
yor: Aṣayan yii ṣe iranlọwọ fun ọ lati ṣe idanimọ awọn aṣa aṣa pato ninu atokọ
                                                (nigbagbogbo ṣeto eyi ni kanna bi awọ abẹlẹ aṣa)

en: Identification color
yor: Awọ idanimọ

en: Style Builder
yor: Olùkó àṣà

en: Custom CSS
yor: CSS Aṣa

en: Hint: Use "Ctrl + Space" for auto completion
yor: Iṣeduro: Lo "Ctrl + Space" fun ipari aifọwọyi

en: Headings
yor: Awọn akọle

en: Links
yor: Awọn ọna asopọ

en: Containers
yor: Awọn apoti

en: Interactive
yor: Ibi iṣẹ

en: Save styles
yor: Fipamọ awọn aṣa

en: You can control who can use each block, including default WordPress blocks.
yor: O le ṣakoso ẹni ti o le lo ọkọọkan awọn bulọọki, pẹlu awọn bulọọki WordPress aiyipada.

en: Enable extra blocks including content displays, sliders, buttons, icons, tabs, accordions, and more.
yor: Mu awọn bulọọki afikun ṣiṣẹ pẹlu awọn ifihan akoonu, awọn olutọpa, awọn bọtini, awọn aami, awọn taabu, awọn akordeon, ati diẹ sii.

en: You can add your own CSS styles for your blocks. Anyone editing posts can quickly add the styles to blocks.
yor: O le fi awọn aṣa CSS ti tirẹ kun fun awọn bulọọki rẹ. Ẹnikẹni ti o n ṣatunkọ awọn ifiweranṣẹ le ni kiakia ṣafikun awọn aṣa si awọn bulọọki.

en: This feature adds display controls for blocks. You can schedule when blocks are shown, and add user role restrictions.
yor: Iṣẹ yii nfi awọn iṣakoso ifihan kun fun awọn bulọọki. O le ṣeto nigbati awọn bulọọki han, ati fi awọn ihamọ ipa olumulo kun.

en: You can scan the posts on your website for blocks usage.
yor: O le ṣawari awọn ifiweranṣẹ lori oju opo wẹẹbu rẹ fun lilo awọn bulọọki.

en: This feature enables a submenu to manage your Reusable Blocks.
yor: Ẹya yii n mu submenu wa lati ṣakoso Awọn Bulọọki Tuntun rẹ.

en: Automatically insert reusable blocks into posts based on position, categories, tags, and other criteria.
yor: Fi awọn bulọọki ti a tun lo laifọwọyi sinu awọn ifiweranṣẹ da lori ipo, awọn ẹka, awọn aami, ati awọn itọkasi miiran.

en: Core Blocks Features
yor: Awọn ẹya Bulọọki Pataki

en: Add Google Fonts support to core blocks including paragraphs and headings.
yor: Fi atilẹyin Fonts Google kun si awọn bulọọki pataki pẹlu awọn paragirafi ati awọn akọle.

en: Block Features
yor: Awọn ẹya Bulọọki

en: Maps
yor: Awọn maapu

en: Email & Forms
yor: Imeeli & Awọn fọọmu

en: Data Export
yor: Gbigbe Data

en: License
yor: Iwe-aṣẹ

en: Select Role
yor: Yan Ipa

en: Disable all block adding
yor: Dena gbogbo fifi bulọọki kun

en: Prevent users in %1s role from adding new block to posts.
yor: Ṣe idiwọ awọn olumulo ninu ipa %1s lati fi bulọọki tuntun kun si awọn ifiweranṣẹ.

en: Disable the Pattern Directory
yor: Dena Awọn itọsọna Àpẹẹrẹ

en: Disable the pattern directory for users in %1s role.
yor: Pa ọna àkọsílẹ́ fún àwọn olumulo ní ipa %1s.

en: Disable the Openverse
yor: Pa Openverse

en: Disable Openverse for users in %1s role.
yor: Pa Openverse fún àwọn olumulo ní ipa %1s.

en: Save Image Settings
yor: Fipamọ́ Àwọn Eto Àwòrán

en: Download Contacts Form data
yor: Gbigba data Fọọmu Awọn olubasọrọ

en: Data stored through Contact form blocks.
yor: Data tí a fipamọ́ nipasẹ awọn bulọọki fọọmu olubasọrọ.

en: Download Newsletter Form data
yor: Gbigba data Fọọmu Iwe iroyin

en: Data stored through Newsletter form blocks.
yor: Data tí a fipamọ́ nipasẹ awọn bulọọki fọọmu iwe iroyin.

en: These email settings apply to messages sent through PublishPress Contact form block.
yor: Awọn eto imeeli wọnyi lo si awọn ifiranṣẹ ti a firanṣẹ nipasẹ bulọọki fọọmu olubasọrọ PublishPress.

en: Sender name
yor: Orukọ oluranse

en: Sender email
yor: Imeeli oluranse

en: Email title
yor: Akọle imeeli

en: Email receiver
yor: Olugba imeeli

en: Save Form Settings
yor: Fipamọ́ Àwọn Eto Fọọmu

en: Display PublishPress branding
yor: Fihan ami iyasọtọ PublishPress

en: PublishPress logo and links in the footer of the admin pages
yor: Ami PublishPress ati awọn ìjápọ̀ ní ipari awọn oju-iwe alakoso

en: Enable blocks spacing
yor: Mu aaye awọn bulọọki ṣiṣẹ

en: Vertical spacing between blocks
yor: Ibi tí ó gíga láàárín awọn bulọọki

en: Blocks spacing
yor: Ibi ààlà àwọn bulọọki

en: Blocks icon color
yor: Àwọ́ àwòrán bulọọki

en: Apply in admin to blocks from PublishPress Blocks plugin.
yor: Lo ninu iṣakoso si awọn bulọọki lati PublishPress Blocks plugin.

en: Gutenberg editor width
yor: Iwọn olootu Gutenberg

en: Large
yor: Nla

en: Enable columns visual guide
yor: Mú itọsọna àwòrán àpò-ọpọlọ ṣiṣẹ

en: Visual guide for PublishPress Blocks Columns block
yor: Itọsọna àwòrán fun PublishPress Bulọọki Àwọn Bulọọki

en: Remove autop
yor: Yọ autop

en: Autop WordPress function is used to prevent unwanted paragraphs to be added
yor: Iṣẹ autop WordPress ni a lo lati ṣe idiwọ awọn paragirafi ti a ko fẹ lati wa ni afikun

en: Save General Settings
yor: Fipamọ Eto Gbogbogbo

en: Open galleries in lightbox
yor: Ṣí àwọn àwòrán àwòrán ni lightbox

en: Open gallery images as a lightbox style popup
yor: Ṣí awọn aworan àwòrán gẹgẹbi popup aṣa lightbox

en: Image caption
yor: Àkíyèsí aworan

en: Disabled
yor: Ti pa

en: Overlay
yor: Ẹ̀ka àfihàn

en: Display caption text on images loaded as lightbox in galleries.
yor: Fihan ọrọ àkíyèsí lori awọn aworan ti a gbe wọle gẹgẹbi lightbox ni awọn àwòrán àwòrán.

en: Default thumbnail
yor: Àtọkànwá àwòrán kekere

en: Reset to default
yor: Tun ṣeto si àtọkànwá

en: Set the default post thumbnail to use in Content Display blocks for posts without featured image.
yor: Ṣeto aworan akọsilẹ ifiweranṣẹ aiyipada lati lo ninu awọn bulọọki Ifihan Akoonu fun awọn ifiweranṣẹ laisi aworan ti a ṣe afihan.

en: Google API key
yor: Bọtini Google API

en: How to create a Google API Key
yor: Báwo ni a ṣe lè dá Google API Key ṣẹ

en: A Google API key is required to use the Map block without any warning.
yor: A nilo Google API key lati lo àpótí Map láìṣe ìkìlọ̀ kankan.

en: Save Maps Settings
yor: Fipamọ́ Àtọ́kànwá Maps

en: Use the Google reCAPTCHA to avoid spam in PublishPress Blocks forms. Get credentials for your domain by registering %shere%s.
yor: Lo Google reCAPTCHA lati yago fun spam ni awọn fọọmu PublishPress Blocks. Gba awọn iwe-ẹri fun agbegbe rẹ nipa iforukọsilẹ %shere%s.

en: Enable reCAPTCHA
yor: Mú reCAPTCHA ṣiṣẹ

en: Site key
yor: Bọtìnì aaye

en: required
yor: nilo

en: Secret key
yor: Bọtìnì aṣírí

en: Language
yor: Èdè

en: Auto detect
yor: Ìmúlẹ̀ àautomátíkì

en: Language codes list
yor: Àtòjọ kóòdù èdè

en: Theme
yor: Kíkọ́

en: Light
yor: Fọ́tò

en: Invisible
yor: Kò hàn

en: We strongly recommend not using Invisible reCAPTCHA if you have more than 1 Newsletter or Contact forms block in a page.
yor: A ni imọran gidigidi pe ki o ma lo Invisible reCAPTCHA ti o ba ni diẹ sii ju 1 bulọọki Iwe iroyin tabi Fọọmu olubasọrọ ninu oju-iwe kan.

en: Save reCAPTCHA Settings
yor: Fipamọ́ Àtọ́kànwá reCAPTCHA

en: Countdown
yor: Ìkànsí

en: Easily create a customizable countdown.
yor: Rọrun láti dá ìkànsí kan ti a lè ṣe àtúnṣe.

en: Pricing Table
yor: Tábìlì Iye

en: Easily create a customizable pricing table.
yor: Rọrun láti dá tábìlì iye kan ti a lè ṣe àtúnṣe.

en: Feature
yor: Àmì

en: Use block to create a list inside the Feature List" block.
yor: Lo àkóónú láti dá àkójọpọ̀ nínú àkóónú Àmì" àkóónú.

en: Feature List
yor: Àkójọpọ̀ Àmì

en: Gutenberg is not detected! Activate it or
yor: Gutenberg kò rí! Mu un ṣiṣẹ́ tàbí

en: Install Gutenberg Now!
yor: Fi Gutenberg sílẹ̀ Ní báyìí!

en: We require at least Gutenberg version
yor: A nílò o kere ju ẹya Gutenberg

en: Please update Gutenberg then comeback later!
yor: Jọ̀wọ́ ṣe imudojuiwọn Gutenberg lẹ́yìn náà padà wa!

en: Change date
yor: Yipada ọjọ

en: AM
yor: OW

en: PM
yor: IY

en: PublishPress Blocks Pro supports Timezone configuration.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin iṣeto Akoko.

en: Icon List
yor: Akojọ aami

en: Search icons
yor: Wa awọn aami

en: Style
yor: Ara

en: Filled
yor: Kún

en: Outlined
yor: Aami

en: Rounded
yor: Iwọn

en: Two-Tone
yor: Ẹgbẹ Meji

en: Sharp
yor: Kika

en: Apply
yor: Lo

en: Notice
yor: Kíkọ

en: This accordion block has been replaced by a new and better one.
                                     This block will be removed in a future version.
                                     Please transform this to an Accordion Item block
                                     and drag them into new Adv. Accordion block as soon as possible.
yor: Ẹgbẹ accordion yi ti rọpo pẹlu tuntun ati ti o dara ju.
                                     Ẹgbẹ yii yoo parẹ ninu ẹya iwaju.
                                     Jọwọ yi iyipada si Ẹgbẹ Ẹrọ Accordion
                                     ki o si fa wọn sinu ẹgbẹ Adv. Accordion tuntun ni kete bi o ti ṣee.

en: Define space to next block. This will override Block spacing option (Frontend view only)
yor: Ṣe àyẹ̀wò ààyè sí ẹgbẹ tó nbọ. Eyi yoo kọja aṣayan ààyè Ẹgbẹ (Iwo oju Frontend nikan)

en: Header Icon Style
yor: Àṣà Àkòrí Àkọ́kọ́

en: Body Color Settings
yor: Àwọn Eto Àwọ̀ Ara

en: Border width
yor: iwọn ààlà

en: Border radius
yor: ìkànsí ààlà

en: Accordions State
yor: Ipo Accordion

en: Make all accordions collapsed by default, enable this setting to apply to all accordions.
yor: Ṣe gbogbo awọn accordion di pipade ni aiyipada, mu eto yii ṣiṣẹ lati lo si gbogbo awọn accordion.

en: Enter header…
yor: Tẹ akọ́lé…

en: Accordion (deprecated) - PublishPress
yor: Accordion (ti parẹ) - PublishPress

en: Create a sliding accordion display for your content.
yor: Ṣẹda ifihan accordion ti n ṣan fun akoonu rẹ.

en: list
yor: atokọ

en: Define space between each accordion (Frontend view only)
yor: Ṣe àyẹ̀wò ààyè laarin ọkọọkan accordion (Iwo oju Frontend nikan)

en: Make all accordions collapsed by default.
yor: Ṣe gbogbo awọn accordion di pipade ni aiyipada.

en: Expand All
yor: Gba gbogbo wọn pọ

en: Make all accordions expanded by default.
yor: Ṣe gbogbo awọn accordion ni a ti gba pọ ni aiyipada.

en: Header Tag
yor: Àkọsílẹ Àkọ́kọ́

en: Accordion Item - PublishPress
yor: Ẹrọ Accordion - PublishPress

en: Header text
yor: Ìkọ̀wé àkọ́kọ́

en: Advanced Accordion
yor: Accordion Ti ilọsiwaju

en: Refresh
yor: Tunṣe

en: advanced accordion
yor: accordion to ti ni ilọsiwaju

en: Advanced Button
yor: Bọtini ti ni ilọsiwaju

en: Add text…
yor: Ṣafikun ọrọ…

en: Button link
yor: Asopọ bọtini

en: Link URL
yor: Asopọ URL

en: Open in new tab
yor: Ṣii ninu taabu tuntun

en: Text/Color
yor: Ọrọ/Color

en: Text size
yor: Iwọn ọrọ

en: Margin top
yor: Àgbo top

en: Margin right
yor: Àgbo otun

en: Margin bottom
yor: Àgbo isalẹ

en: Margin left
yor: Àgbo osi

en: Padding right
yor: Padding otun

en: Padding bottom
yor: Padding isalẹ

en: Padding left
yor: Ipo osi

en: Hover
yor: Fifamọra

en: Shadow
yor: Ìbò

en: Opacity (%)
yor: Ìpẹ̀yà (%)

en: Transition speed (ms)
yor: Iyara iyipada (ms)

en: Shadow H offset
yor: Ìbò H ìkà

en: Shadow V offset
yor: Ìbò V ìkà

en: Shadow blur
yor: Ìbò blur

en: Shadow spread
yor: Ìbò tan

en: Display icon
yor: Fi àwòrán hàn

en: Icon Library (Material Icon)
yor: Ìkà àwòrán (Àwòrán ohun elo)

en: Icon Selection
yor: Yiyan àwòrán

en: Icon Size (px)
yor: Iwọn àwòrán (px)

en: Icon Position
yor: Ipo àwòrán

en: Icon Spacing (px)
yor: Ìfarabalẹ̀ àwòrán (px)

en: Spacing between icon and text
yor: Ìfarabalẹ̀ láàrín àwòrán àti tèksì

en: PublishPress Blocks Pro supports icons in buttons.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin àwòrán ninu bọtini.

en: Button block with more options and styles.
yor: Bọtini àkópọ̀ pẹ̀lú àwọn aṣayan àti àṣà tó pọ̀ si.

en: button
yor: bọtini

en: advanced button
yor: bọtini to ti ni ilọsiwaju

en: link
yor: ìjápọ̀

en: Squared
yor: Iwọn mẹta

en: Squared Outline
yor: Iwọn mẹta Outline

en: Advanced Icon
yor: Aami to ti ni ilọsiwaju

en: Icon Count
yor: Iye Aami

en: Number of Icons
yor: Iye awọn Aami

en: Icon Style
yor: Ara Aami

en: Stacked
yor: Dara pọ

en: Icon Background
yor: Abẹ Aami

en: Border Size(px)
yor: Iwọn Border(px)

en: Border Radius(%)
yor: Radius Border(%)

en: Link
yor: Asopọ

en: Link Target
yor: Erongba Asopọ

en: Same Window
yor: Windows kanna

en: New Window
yor: Windows Tuntun

en: Title for Accessibility
yor: Akole fun iraye si

en: Unit
yor: Iye

en: Icon block with more options and styles.
yor: Iboju aami pẹlu ọpọlọpọ awọn aṣayan ati awọn ara.

en: icon
yor: aami

en: advanced icon
yor: aami to ti ni ilọsiwaju

en: Advanced Image
yor: Aworan to ti ni ilọsiwaju

en: Change image
yor: Yipada aworan

en: Remove image
yor: Yọ aworan

en: Enter URL…
yor: Tẹ URL…

en: Open link in new tab
yor: Ṣii ọna asopọ ni taabu tuntun

en: Focal Point Picker
yor: Oluyẹwo Ibi Iṣọkan

en: Overlay opacity default
yor: Iwọn opaque overlay aiyipada

en: Overlay opacity hover
yor: Iwọn opaque overlay nigba ti o ba fo

en: Open media library
yor: Ṣii ile-ikawe media

en: Enter title…
yor: Tẹ akọle…

en: Enter subtitle…
yor: Tẹ akọle-kekere…

en: Image/photo block with more options and styles.
yor: Iwe aworan/fọto pẹlu awọn aṣayan ati awọn aṣa diẹ sii.

en: image
yor: aworan

en: advanced image
yor: aworan to ti ni ilọsiwaju

en: photo
yor: fọto

en: box
yor: àpótí

en: Checkmark 2
yor: Àmi ayẹwo 2

en: Checkmark 3
yor: Àmi ayẹwo 3

en: Arrow right
yor: Ìkànsí otun

en: Arrow right 2
yor: Ika otun 2

en: X Cross 2
yor: X Aami 2

en: Info 2
yor: Alaye 2

en: Advanced List
yor: Atokọ to ti ni ilọsiwaju

en: Refresh this list when it conflict with other lists styles
yor: Tun atokọ yii ṣe nigbati o ba ni ija pẹlu awọn aṣa atokọ miiran

en: List icon
yor: Aami atokọ

en: Icon size
yor: Iwọn aami

en: Line height
yor: Giga ila

en: List block with custom icons and styles.
yor: Atokọ bulọọki pẹlu awọn aami ati awọn aṣa aṣa.

en: advanced list
yor: atokọ to ti ni ilọsiwaju

en: List item
yor: Ohun atokọ

en: Type a list item
yor: Tẹ ohun atokọ kan

en: List item - PublishPress
yor: Ohun atokọ - PublishPress

en: Insert a list item inside List block.
yor: Fi ohun atokọ kan si inu bulọọki atokọ.

en: At least 1 row of current section must present.
yor: O kere ju 1 awọn ila ti apakan lọwọlọwọ gbọdọ wa.

en: Cannot select multi cells from difference section!
yor: Ko le yan ọpọlọpọ awọn sẹẹli lati apakan oriṣiriṣi!

en: Advanced Table
yor: Tabili to ti ni ilọsiwaju

en: Column Count
yor: Iye Ọwọn

en: Row Count
yor: Iye Ila

en: Create
yor: Ṣẹda

en: Hint: Hold CTRL key for multi cells selection. Hold SHIFT key for range cells selection.
yor: Ìtàn: Dákẹ́ CTRL bọtìn fún yíyan ẹ̀yà púpò. Dákẹ́ SHIFT bọtìn fún yíyan ẹ̀yà àgbègbè.

en: Add Row Before
yor: Fikun Row Ṣáájú

en: Add Row After
yor: Fikun Row Léyìn

en: Delete Row
yor: Pa Row

en: Add Column Before
yor: Fikun Column Ṣáájú

en: Add Column After
yor: Fikun Column Léyìn

en: Delete Column
yor: Pa Column

en: Split Merged Cells
yor: Pín àwọn Ẹ̀yà tí a Dàpọ̀

en: Merge Cells
yor: Dàpọ̀ àwọn Ẹ̀yà

en: Border Top
yor: Ààlà Òkè

en: Border Right
yor: Ààlà Òtún

en: Border Bottom
yor: Ààlà Ísàlẹ̀

en: Border Left
yor: Ààlà Òsì

en: Border All
yor: Ààlà Gbogbo

en: Border None
yor: Ààlà Kò sí

en: Border Vertical
yor: Ààlà Pẹtẹ́lẹ̀

en: Border Horizontal
yor: Ààlà Ẹ̀rù

en: Border Inner
yor: Ààlà Iná

en: Border Outer
yor: Ààlà Òtò

en: Align left
yor: Dájọ́ òsì

en: Align center
yor: Ṣeto arin

en: Align right
yor: Ṣeto otun

en: Align justify
yor: Ṣeto ìfaramọ́

en: Align top
yor: Ṣeto oke

en: Align middle
yor: Ṣeto aarin

en: Align bottom
yor: Ṣeto isalẹ

en: Edit Table
yor: Ṣatunkọ Tabili

en: Refresh table (Use this after using undo or redo)
yor: Tun tabili ṣe (Lo eyi lẹhin ti o ba lo pada tabi tunṣe)

en: Max width (px)
yor: Iwọn to pọju (px)

en: Set this to 0 to make max-width is 100%
yor: Ṣeto eyi si 0 lati jẹ ki iwọn to pọju jẹ 100%

en: Fixed width table cells
yor: Awọn sẹẹli tabili ti a ṣeto iwọn

en: Table header
yor: Olori tabili

en: Table footer
yor: Ipari tabili

en: Border collapsed
yor: Ààrẹ ti baje

en: Cell Settings
yor: Iṣeto Sẹẹli

en: Horizontal Align
yor: Ṣeto Pẹtẹlẹ

en: Table block with more styles and functions.
yor: Bloku tabili pẹlu awọn aṣa ati iṣẹ ṣiṣe diẹ sii.

en: table
yor: tabili

en: advanced table
yor: tabili to ti ni ilọsiwaju

en: cell
yor: sẹẹli

en: Tab 1
yor: Tabi 1

en: Tab 2
yor: Tabi 2

en: Tab 3
yor: Tabi 3

en: Tab Header
yor: Ọkàn Tab

en: desktop
yor: desktọọpu

en: tablet
yor: tabulẹti

en: mobile
yor: mobilẹ

en: Advanced Tabs
yor: Awọn Tab to Ti ni ilọsiwaju

en: Tabs Settings
yor: Eto Awọn Tab

en: Initial Open Tab
yor: Tab ti a Ṣii Ni ibẹrẹ

en: Tab Colors
yor: Awọ Tabi

en: Active Tab Background Color
yor: Awọ Abẹ Tabi Tí ń ṣiṣẹ

en: Active Tab Text Color
yor: Awọ Ẹrọ Tabi Tí ń ṣiṣẹ

en: Body Colors
yor: Awọ Ara

en: Title…
yor: Akọle…

en: Move back
yor: Gbe sẹhin

en: Move forward
yor: Gbe siwaju

en: Duplicate tab
yor: Daakọ tab

en: Remove tab
yor: Yọ tabí

en: Add tab
yor: Fikun tabí

en: Create horizontal or vertical tabs to display your content.
yor: Ṣẹda awọn tabí àtọka tabi inaro lati ṣafihan akoonu rẹ.

en: tabs
yor: tabí

en: advanced tabs
yor: awọn tab to ti ni ilọsiwaju

en: cards
yor: kaadi

en: Tab Item - PublishPress
yor: Ẹya Tab - PublishPress

en: Advanced Video
yor: Fidio to Ti ni ilọsiwaju

en: Change image preview
yor: Yipada aworan iworan

en: Remove image preview
yor: Yọ aworan iworan

en: Open video in light box
yor: Ṣii fidio ninu apoti imọlẹ

en: Lightbox offers additional display options.
yor: Lightbox nfunni awọn aṣayan ifihan afikun.

en: Autoplay
yor: Ìṣàkóso àkókò

en: Loop
yor: Ìyípadà

en: Muted
yor: Ti a pa

en: Playback Controls
yor: Àkóso Iplay

en: Play inline
yor: Ṣe ere ni inline

en: Video preloading
yor: Iṣelọpọ fidio niwaju

en: Metadata
yor: Àkọsílẹ

en: Video width
yor: Iwọn fidio

en: Video height
yor: Giga fidio

en: Custom height
yor: Giga aṣa

en: Play Button Color
yor: Àwọ bọtini Play

en: Play Button
yor: Bọtini Play

en: Play Button Size
yor: Iwọn bọtini Play

en: Select image preview
yor: Yan awotẹlẹ aworan

en: Youtube/Vimeo video URL/ID…
yor: Youtube/Vimeo fidio URL/ID…

en: Fetch video content
yor: Gba akoonu fidio

en: Load local video
yor: Gbe fidio agbegbe

en: Current Video
yor: Fidio lọwọlọwọ

en: Wrong video URL/ID. Please try another.
yor: URL/ID fidio ti ko tọ. Jọwọ gbiyanju omiiran.

en: Not selected yet.
yor: Ko ti yan sibẹsibẹ.

en: Add more options and styles for videos in your Media Library.
yor: Fi awọn aṣayan ati awọn aṣa diẹ sii kun fun awọn fidio ninu Ile-ikawe Media rẹ.

en: video
yor: fidio

en: advanced video
yor: fidio to ti ni ilọsiwaju

en: embed
yor: fi ẹyọkan sinu

en: One column
yor: Ọkan kọlomu

en: Two columns; equal split
yor: Meji kọlomu; ipin deede

en: Two columns; two-thirds, one-third split
yor: Meji kọlomu; ipin mẹta-ọkan, ọkan-ọkan ipin

en: Two columns; one-third, two-thirds split
yor: Meji kọlomu; ipin ọkan mẹta, ipin meji mẹta

en: Two columns; one-quarter, three-quarters split
yor: Meji kọlomu; ipin mẹrin, ipin mẹta

en: Two columns; three-quarters, one-quarter split
yor: Meji kọlomu; ipin mẹta, ipin mẹrin

en: Two columns; one-fifth, four-fifths split
yor: Meji kọlomu; ipin kan-fun, ipin mẹrin-fun

en: Two columns; four-fifths, one-fifth split
yor: Meji kọlomu; ipin mẹrin-fun, ipin kan-fun

en: Three columns; equal split
yor: Ẹ̀ka mẹta; pipin dọ́gba

en: Three columns; wider one-half left column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka osi ti o tobi ju idaji lọ

en: Three columns; wider one-half right column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka otun ti o tobi ju idaji lọ

en: Three columns; wider one-half center column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka arin ti o tobi ju idaji lọ

en: Three columns; wider three-fifths center column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka arin ti o tobi ju mẹta lọ

en: Three columns; wider three-fifths left column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka osi ti o tobi ju mẹta lọ

en: Three columns; wider three-fifths right column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka otun ti o tobi ju mẹta lọ

en: Three columns; wider four-sixths center column
yor: Ẹ̀ka mẹta; ẹ̀ka arin ti o tobi ju mẹrin lọ

en: Four columns; equal split
yor: Ẹ̀ka mẹrin; pipin dọ́gba

en: Four columns; wider one-half left column
yor: Ẹ̀ka mẹrin; ẹ̀ka osi ti o tobi ju idaji lọ

en: Four columns; wider one-half right column
yor: Ẹgbẹrin ẹka; ẹgbẹ kan tobi ọkan-ọgbẹ

en: Four columns; wider two-fifths right column
yor: Ẹgbẹrin ẹka; ẹgbẹ kan tobi meji-ọdún

en: Four columns; wider two-fifths left column
yor: Ẹgbẹrin ẹka; ẹgbẹ kan tobi meji-ọdún osi

en: Five columns; equal split
yor: Marun ẹka; pin to dọgba

en: Six columns; equal split
yor: Mẹfa ẹka; pin to dọgba

en: Three: 100 - 1/2 - 1/2
yor: Mẹta: 100 - 1/2 - 1/2

en: Three: 1/2 - 1/2 - 100
yor: Mẹta: 1/2 - 1/2 - 100

en: Four: Two Columns
yor: Mẹrin: Ẹgbẹ meji

en: Six: Two Columns
yor: Mẹfa: Ẹgbẹ meji

en: Six: Three Columns
yor: Mẹfa: Ẹgbẹ mẹta

en: Columns Manager
yor: Oludari Ẹka

en: Choose a columns layout
yor: Yan ilana ẹka kan

en: Vertical Align Top
yor: Ipo Giga Anfani

en: Vertical Align Middle
yor: Ipo Giga Aarin

en: Vertical Align Bottom
yor: Ipo Iha Isalẹ

en: Inner Columns Full Height
yor: Iwọn Iha Inu Gbogbo Giga

en: Columns Manager
yor: Oludari Awọn Ẹka

en: Responsive Settings
yor: Awọn Eto Idaṣẹ

en: Space between columns
yor: Ibi ti o wa laarin awọn ẹka

en: Collapsed Order RTL
yor: Iṣẹ aṣẹ ti a da silẹ RTL

en:  Padding
yor: Iwọn

en:  Margin
yor: Iwọn Aago

en: If your columns overflow they available space, they will be placed on a new line.
yor: Ti awọn ẹka rẹ ba kọja aaye ti o wa, wọn yoo wa ni ipo tuntun.

en: Content Max Height
yor: Giga Max ti Akọ content

en: Create flexible layouts for your content with advanced options and styles.
yor: Ṣẹda awọn ọna kika ti o ni irọrun fun akoonu rẹ pẹlu awọn aṣayan to ti ni ilọsiwaju ati awọn aṣa.

en: columns
yor: awọn ẹka

en: columns manager
yor: oludari awọn ẹka

en: row
yor: ọwọn

en: layout
yor: iyika

en: Available:
yor: Ti o wa:

en: Set to 0 = auto. This will override predefine layout styles. Recommend for experience users!
yor: Seto si 0 = aifọwọyi. Eyi yoo kọja awọn aṣa ọna kika ti a ti ṣalaye tẹlẹ. A ṣe iṣeduro fun awọn olumulo ti o ni iriri!

en: Border radius (px)
yor: Iwọn ẹwọn (px)

en:  text alignment
yor: ibamu ọrọ

en: Unit (px)
yor: Iwọn (px)

en: Column in row.
yor: Ọwọn ninu ila.

en: Contact Form
yor: Fọọmù ìbánisọ̀rọ̀

en: We strongly recommend to enable Google reCAPTCHA to avoid spam.
yor: A ṣe iṣeduro gidigidi lati mu Google reCAPTCHA ṣiṣẹ lati yago fun spam.

en: You can enable it in Settings
yor: O le mu un ṣiṣẹ ni Eto

en: Email sender
yor: Olupese imeeli

en: An email will be sent to the admin email (by default) whenever a contact form is submitted. You can change it in
yor: Imeeli kan yoo jẹ́ ránṣẹ́ sí imeeli alakoso (ni aiyipada) nigbakugba ti fọọmù ìbánisọ̀rọ̀ ba ti fi ranṣẹ́. O le yipada rẹ ni

en: settings
yor: eto

en: Name input placeholder
yor: Ibi iforukọsilẹ orukọ

en: Email input placeholder
yor: Ibi iforukọsilẹ imeeli

en: Message input placeholder
yor: Ibi iforukọsilẹ ifiranṣẹ

en: Submit text
yor: Fi ranṣẹ́

en: Empty field warning text
yor: Ifiranṣẹ ikilọ aaye ofo

en: Submit success text
yor: Ifiranṣẹ aṣeyọri fi ranṣẹ́

en: Background color
yor: Color abẹ́lẹ̀

en: Text color
yor: Color ọrọ

en: Border color
yor: Color ẹsẹ̀

en: Border and Text
yor: Ẹsẹ̀ àti Ọrọ

en: Background
yor: Abẹ́lẹ̀

en: Button border radius
yor: Iwọn ẹsẹ́ bọtini

en: Button position
yor: Ipo bọtini

en: Fastest way to create a contact form for your page.
yor: Ọna ti o yara julọ lati ṣẹda fọọmu olubasọrọ fun oju-iwe rẹ.

en: contact
yor: olubasọrọ

en: form
yor: fọọmu

en: Container - PublishPress
yor: Apoti - PublishPress

en: Block for containing other blocks.
yor: Buluuku fun gbigba awọn buluuku miiran.

en: container
yor: apoti

en: Count Up
yor: Iṣiro Soke

en: Counter Number Size
yor: Iwọn Nọmba Iṣiro

en: Counter Up Symbol
yor: Aami Iṣiro Soke

en: After
yor: Lẹ́yìn

en: Before
yor: Ṣaaju

en: Use toggle buttons above to define symbol placement before/after the number (toggle on is after).
yor: Lo awọn bọtini toggle loke lati ṣalaye ipo aami ṣaaju/lẹ́yìn nọmba (toggle lori jẹ lẹ́yìn).

en: Enter text…
yor: Tẹ ọrọ…

en: Create an animated display for important numbers.
yor: Ṣẹda ifihan ti o ni anima fun awọn nọmba pataki.

en: numbers
yor: nọmba

en: count
yor: iṣiro

en: increase
yor: ṣafikun

en: Images Slider
yor: Àwọn aworan Slaidi

en: Image Slider Block
yor: Bọ́ọ̀lù Aworan Slaidi

en: No images selected. Adding images to start using this block.
yor: Ko si awọn aworan ti a yan. Nṣiṣẹ awọn aworan lati bẹrẹ lilo bọ́ọ̀lù yii.

en: Add images
yor: Fi awọn aworan kun

en: Image Settings
yor: Awọn eto Aworan

en: Auto height
yor: Giga aifọwọyi

en: Enable RTL
yor: Mú RTL ṣiṣẹ

en: Title
yor: Àkọ́lé

en: Move Left
yor: Gbe si Osì

en: Move Right
yor: Gbe si Ọtún

en: Add image
yor: Fi aworan kun

en: Display your images in a slider.
yor: Fi awọn aworan rẹ han ni slider.

en: slide
yor: yiya

en: gallery
yor: galari

en: photos
yor: aworan

en: Info Box
yor: Apoti Alaye

en: Font Size
yor: Iwọn Fonti

en: info
yor: alaye

en: Click to change logo
yor: Tẹ lati yi logo pada

en: Site logo
yor: Logo aaye

en: Text…
yor: Tekiti…

en: Register…
yor: Forukọsilẹ…

en: Welcome text…
yor: Ikini ọrọ…

en: Username label…
yor: Aami orukọ olumulo…

en: Password label…
yor: Aami ọrọ igbaniwọle…

en: Remember me…
yor: Ranti mi…

en: Login…
yor: Wọlé…

en: Lost password…
yor: Ọrọ igbaniwọle ti sọnu…

en: Back…
yor: Pada…

en: Email label…
yor: Aami imeeli…

en: Login/Register Form
yor: Fọọmu Wọlé/Forukọsilẹ

en: Options
yor: Yiyan

en: Switch View
yor: Yipada Iwo

en: Form State
yor: Ipo Fọọmu

en: Initial Form
yor: Fọọmu Ibẹrẹ

en: Form that show on load.
yor: Fọọmu ti o han ni gbigba.

en: Login
yor: Wọlé

en: Register
yor: Forukọsilẹ

en: Redirect After Login
yor: Tẹsiwaju Lẹhin Wọlé

en: Current Page
yor: Oju-iwe lọwọlọwọ

en: Custom redirect link
yor: Ọna asopọ atunṣe aṣa

en: Form Width (px)
yor: Iwọn Fọọmu (px)

en: Show Logo
yor: Fihan Logo

en: Logo Width (px)
yor: Iwọn Logo (px)

en: Show input field icon
yor: Fihan aami aaye iforukọsilẹ

en: Show register/header link
yor: Fihan ọna asopọ forukọsilẹ/oke

en: Header color
yor: Color oke

en: Show lost password link
yor: Fihan ọna asopọ ọrọ igbaniwọle ti o sọnu

en: Input placeholder
yor: Ibi idasilẹ input

en: Login input placeholder
yor: Ibi idasilẹ input wọlé

en: Username input placeholder
yor: Ibi idasilẹ input orukọ olumulo

en: Use in register form
yor: Lo ninu fọọmu forukọsilẹ

en: Text/Input Color
yor: Àwọ̀ Ọ̀rọ̀/Ìtẹ́wọ́

en: Input background color
yor: Àwọ̀ ẹ̀yà abẹ́rẹ́

en: Input color
yor: Àwọ̀ abẹ́rẹ́

en: Submit Button Hover
yor: Bọ́tìnì Fọwọ́

en: Hover Colors
yor: Àwọ̀ Fọwọ́

en: Shadow color
yor: Àwọ̀ ìrò

en: Registration Form
yor: Fọ́ọ̀mù Ìforúkọsílẹ̀

en: Registration for your website is currently disabled, enable it in WordPress General settings to use registration form
yor: Ìforúkọsílẹ̀ fún oju-ìwé rẹ ti wa ni pipade, ṣí i ní awọn eto Gbogbogbo WordPress lati lo fọ́ọ̀mù ìforúkọsílẹ̀

en: Welcome back
yor: Kaabọ̀ padà

en: Username or Email
yor: Orúkọ olumulo tàbí Imeeli

en: Password
yor: Ọrọìmọ̀

en: Username
yor: Orúkọ olumulo

en: Remember me
yor: Ranti mi

en: LOGIN
yor: WỌ́LỌ́

en: REGISTER
yor: FORÚKỌSÍLẸ̀

en: Don't have an account?
yor: Ṣe o ni àkọọlẹ?

en: Register now
yor: Forúkọsílẹ̀ bayii

en: Register new account
yor: Forúkọsílẹ̀ àkọọlẹ tuntun

en: Lost your password?
yor: Ṣe o ti padanu ọrọìmọ̀ rẹ?

en: Login and Register - PublishPress
yor: Wọ́lé ati Forúkọsílẹ̀ - PublishPress

en: Create a login form for your post/page.
yor: Ṣẹda fọọmu wọle fun ifiweranṣẹ rẹ/ojú-iwe rẹ.

en: No matching address found!
yor: A ko ri adirẹsi to baamu!

en: Map
yor: Maapu

en: Map settings
yor: Ẹtọ maapu

en: Address
yor: Adirẹsi

en: Use Lat/Lng
yor: Lo Lat/Lng

en: Enter address…
yor: Tẹ adirẹsi…

en: Fetch Location
yor: Gba Ipo

en: Current
yor:  lọwọlọwọ

en: Location
yor: Ipo

en: Use Address
yor: Lo Adirẹsi

en: Enter latitude…
yor: Tẹ latitude…

en: Enter longitude…
yor: Tẹ longitude…

en: Zoom level
yor: Ipele ìfihàn

en: Marker Icon (27x43 px)
yor: Aami Marker (27x43 px)

en: Remove
yor: Yọkuro

en: Choose icon
yor: Yan aami

en: Marker icon
yor: Aami marker

en: Enter custom title…
yor: Tẹ akọle aṣa…

en: Marker description
yor: Apejuwe marker

en: Enter custom description…
yor: Tẹ akọsilẹ aṣa…

en: Open marker tooltip
yor: Ṣii ìtọnisọna ami

en: Map styles
yor: Àwòṣe maapu

en: Custom map style is recommended for experienced users only.
yor: Àwòṣe maapu aṣa ni a ṣeduro fun awọn olumulo ti o ni iriri nikan.

en: Standard
yor: Ipele deede

en: Custom code
yor: Koodu aṣa

en: Invalid JSON
yor: JSON ti ko tọ

en: Paste your custom map styles in json format into the text field. You can create your own map styles by follow one of these links:
yor: Fọwọsi àwòṣe maapu aṣa rẹ ni ọna kika json sinu aaye ọrọ. O le ṣẹda awọn àwòṣe maapu tirẹ nipa tẹle ọkan ninu awọn ọna asopọ wọnyi:

en: Enter your json code here…
yor: Tẹ koodu json rẹ nibi…

en: No API Key Provided!
yor: Ko si Bọtini API ti a pese!

en: Add Google API Key in Settings
yor: Fi Bọtini Google API kun ni Eto

en: Display a location using Google Maps.
yor: Fi ipo han nipa lilo Google Maps.

en: google map
yor: maapu google

en: location
yor: ipo

en: address
yor: adirẹsi

en: Newsletter
yor: Iwe iroyin

en: Newsletter Settings
yor: Eto Iwe iroyin

en: Form width (px)
yor: Iwọn fọọmu (px)

en: First Name input placeholder
yor: Ipo fọwọsi Orukọ akọkọ

en: Last Name input placeholder
yor: Ipo fọwọsi Orukọ ikẹhin

en: First Name
yor: Orukọ akọkọ

en: Last Name
yor: Orukọ ikẹhin

en: Fastest way to create a newsletter form for your page.
yor: Ọna ti o yara julọ lati ṣẹda fọọmu iwe iroyin fun oju-iwe rẹ.

en: newsletter
yor: iwe iroyin

en: email
yor: imeeli

en: Font Weight + Style
yor: Iwọn Font + Ara

en: Content Display
yor: Ifihan Akọkọ

en: Button
yor: Bọtini

en: Testimonial
yor: Ìjẹrisi

en: Hide
yor: Tẹẹrẹ

en: The leading post on top, the rest in 2 columns below
yor: Ipo akọkọ loke, awọn miiran ni awọn ẹka 2 ni isalẹ

en: The leading post on top, the rest in 3 columns below
yor: Ipo akọkọ loke, awọn miiran ni awọn ẹka 3 ni isalẹ

en: The leading post on top, the rest in 4 columns below
yor: Ipo akọkọ loke, awọn miiran ni awọn ẹka 4 ni isalẹ

en: The leading post on top, the rest in 5 columns below
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni oke, awọn miiran ni awọn kòlù 5 ni isalẹ

en: All posts in 2 columns grid
yor: Gbogbo awọn ifiweranṣẹ ni kòlù 2 ni gridi

en: All posts in 3 columns grid
yor: Gbogbo awọn ifiweranṣẹ ni kòlù 3 ni gridi

en: All posts in 4 columns grid
yor: Gbogbo awọn ifiweranṣẹ ni kòlù 4 ni gridi

en: All posts in 5 columns grid
yor: Gbogbo awọn ifiweranṣẹ ni kòlù 5 ni gridi

en: The leading post in the left, 1 post in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa osi, 1 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post in the left, 2 posts in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa osi, 2 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post in the left, 3 posts in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa osi, 3 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post in the left, 4 posts in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa osi, 4 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post in the left, 5 posts in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa osi, 5 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post in the right, 1 post in the left
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa otun, 1 ifiweranṣẹ ni apa osi

en: The leading post in the right, 2 posts in the left
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa otun, 2 ifiweranṣẹ ni apa osi

en: The leading post in the right, 3 posts in the left
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa otun, 3 ifiweranṣẹ ni apa osi

en: The leading post in the right, 4 posts in the left
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa otun, 4 ifiweranṣẹ ni apa osi

en: The leading post in the right, 5 posts in the left
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni apa otun, 5 ifiweranṣẹ ni apa osi

en: The leading post on top, the rest of posts below
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni oke, awọn ifiweranṣẹ miiran ni isalẹ

en: The leading post on top, below 2 columns with 1 post in the left and 1 post in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni oke, ni isalẹ awọn kòlù 2 pẹlu 1 ifiweranṣẹ ni apa osi ati 1 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post on top, below 2 columns with 1 post in the left and 2 posts in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni oke, ni isalẹ awọn kòlù 2 pẹlu 1 ifiweranṣẹ ni apa osi ati 2 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: The leading post on top, below 2 columns with 1 post in the left and 3 posts in the right
yor: Iwe ifiweranṣẹ ti o dara julọ ni oke, ni isalẹ awọn kòlù 2 pẹlu 1 ifiweranṣẹ ni apa osi ati 3 ifiweranṣẹ ni apa otun

en: For all posts
yor: Fun gbogbo awọn ifiweranṣẹ

en: For the first post
yor: Fun ifiweranṣẹ akọkọ

en: For the first 2 posts
yor: Fun ifiweranṣẹ meji akọkọ

en: For the first 3 posts
yor: Fun ifiweranṣẹ mẹta akọkọ

en: For the first 4 posts
yor: Fun ifiweranṣẹ mẹrin akọkọ

en: For the first 5 posts
yor: Fun ifiweranṣẹ marun akọkọ

en: Slider View Settings
yor: Iṣeto Wiwo Slider

en: Headline
yor: Akopọ

en: Frontpage View Settings
yor: Iṣeto Wiwo Oju-iwe akọkọ

en: Boxed
yor: Apoti

en: Space between columns and rows
yor: Ibi to wa laarin awọn ikun ati awọn ila

en: Newspaper View Settings
yor: Iṣeto Wiwo Iwe iroyin

en: Masonry View Settings
yor: Iṣeto Wiwo Masonry

en: Post Settings
yor: Iṣeto Ifiweranṣẹ

en: Post Type
yor: Iru Ifiweranṣẹ

en: Filters
yor: Àlẹmọ

en: To enable filters, clear Advanced Filters > Display these posts only
yor: Lati mu awọn àlẹmọ ṣiṣẹ, sọ di mimọ Àlẹmọ Ijinle > Ṣafihan awọn ifiweranṣẹ wọnyi nikan

en: Show content with these Categories
yor: Fihan akoonu pẹlu awọn ẹka wọnyi

en: Show content with these Tags
yor: Fihan akoonu pẹlu awọn ami wọnyi

en: Type a tag
yor: Tẹ ami kan

en: Show content with these
yor: Fihan akoonu pẹlu awọn

en: Author
yor: Onkọwe

en: All
yor: Gbogbo

en: Only shows posts written by the user viewing the block
yor: Nikan fihan awọn ifiweranṣẹ ti oniyipada wo blok naa kọ

en: Exclude current post
yor: Yọ ifiweranṣẹ lọwọlọwọ

en: If this post is listed in the block, you can exclude it.
yor: Ti ifiweranṣẹ yii ba wa ninu blok naa, o le yọ ọ.

en: Exclude these posts
yor: Yọ awọn ifiweranṣẹ wọnyi

en: Search by title
yor: Wa nipasẹ akọle

en: Offset the first posts
yor: Yọ awọn ifiweranṣẹ akọkọ

en: Advanced Filters
yor: Awọn àlẹmọ to ti ni ilọsiwaju

en: Display these posts only
yor: Fihan awọn ifiweranṣẹ wọnyi nikan

en: Search Posts
yor: Wa Awọn Ifiweranṣẹ

en: Enter Post IDs
yor: Tẹ Iwọn ID Ifiweranṣẹ

en: Enter post IDs separated by commas (e.g., 123, 456, 789)
yor: Tẹ awọn ID ifiweranṣẹ ti a ya sọtọ pẹlu awọn kọma (e.g., 123, 456, 789)

en: PublishPress Blocks Pro supports filters for content.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn àlẹmọ fun akoonu.

en: Display Settings
yor: Awọn Eto Ifihan

en: Columns (Tablet)
yor: Awọn ẹka (Tablet)

en: Columns (Mobile)
yor: Awọn ẹka (Mobile)

en: Display Featured Image
yor: Fihan Aworan Ti a Yan

en: Enable Placeholder Image
yor: Mú Aworan Aiyipada ṣiṣẹ

en: If a post doesn't have a featured image, the placeholder image will be displayed instead
yor: Ti ifiweranṣẹ ko ba ni aworan ti a yan, aworan aiyipada ni yoo han dipo

en: Image opacity
yor: Iwọn opacity aworan

en: Display Caption
yor: Fihan akọle

en: Display Post Author
yor: Fihan onkọwe ifiweranṣẹ

en: Display Post Date
yor: Fihan ọjọ ifiweranṣẹ

en: Created Date
yor: Ọjọ ti a ṣẹda

en: Updated Date
yor: Ọjọ ti a ṣe imudojuiwọn

en: Post Date Format
yor: Fọọmu ọjọ ifiweranṣẹ

en: Display Post Time
yor: Fihan akoko ifiweranṣẹ

en: Custom Date Format
yor: Fọọmu ọjọ aṣa

en: e.g., j F (for "9 July")
yor: e.g., j F (fun "9 Oṣù Keje")

en: Use PHP date format. Leave empty for default.
yor: Lo fọọmu ọjọ PHP. Fi silẹ fun aiyipada.

en: Show Date Prefix
yor: Fihan aṣáájú ọjọ

en: Absolute Created Date Prefix
yor: Aṣáájú ọjọ ti a ṣẹda patapata

en: For absolute dates (e.g., "Posted on 9 July")
yor: Fun awọn ọjọ patapata (e.g., "Ti fiweranṣẹ ni 9 Oṣù Keje")

en: Absolute Updated Date Prefix
yor: Aṣáájú ọjọ ti a ṣe imudojuiwọn patapata

en: For absolute dates (e.g., "Updated on 9 July")
yor: Fun awọn ọjọ patapata (e.g., "Ti ṣe imudojuiwọn ni 9 Oṣù Keje")

en: Relative Created Date Prefix
yor: Aṣáájú ọjọ ti a ṣẹda ni ibamu

en: For relative dates (e.g., "Posted 2 hours ago")
yor: Fun awọn ọjọ ni ibamu (e.g., "Ti fiweranṣẹ wakati 2 sẹyin")

en: Relative Updated Date Prefix
yor: Aṣáájú ọjọ ti a ṣe imudojuiwọn ni ibamu

en: For relative dates (e.g., "Updated 2 hours ago")
yor: Fun awọn ọjọ ni ibamu (e.g., "Ti ṣe imudojuiwọn wakati 2 sẹyin")

en: PublishPress Blocks Pro supports changing date prefix, and setting Custom Date Format.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin iyipada akọsori ọjọ, ati ṣeto Àtúnṣe Ọjọ aṣa.

en: Display Comment Counts
yor: Fihan Iye Atunṣe

en: Display Category
yor: Fihan Ẹka

en: Show
yor: Fihan

en: Show & Link
yor: Fihan & So

en: Display Tags
yor: Fihan Awọn aami

en: Display these taxonomies
yor: Fihan awọn taxonomies wọnyi

en: Link above taxonomies
yor: So loke awọn taxonomies

en: Display Read More Link
yor: Fihan So Kaakiri siwaju

en: Read more text
yor: Ka siwaju ọrọ

en: Display Post Excerpt
yor: Fihan Apakan Ifiweranṣẹ

en: First Post text as Excerpt
yor: Ọrọ Ifiweranṣẹ akọkọ gẹgẹbi Apakan

en: Display some part of first text found in post as excerpt.
yor: Fihan apakan diẹ ninu ọrọ akọkọ ti a ri ninu ifiweranṣẹ gẹgẹbi apakan.

en: Post Text Excerpt length
yor: Iwọn Apakan Ọrọ Ifiweranṣẹ

en: Text after title
yor: Ọrọ lẹhin akọle

en: Include text/HTML after title
yor: Pẹlu ọrọ/HTML lẹhin akọle

en: Text before read more
yor: Ọrọ ṣaaju ki o to ka siwaju

en: Include text/HTML before read more
yor: Pẹlu ọrọ/HTML ṣaaju ki o to ka siwaju

en: Info Section Layout
yor: Ilana Ẹka Alaye

en: Info Section Order
yor: Ẹrọ Ẹka Alaye

en: Author, Date, Comments
yor: Onkọwe, Ọjọ, Awọn asọye

en: Date, Author, Comments
yor: Ọjọ, Onkọwe, Awọn asọye

en: Author, Comments, Date
yor: Onkọwe, Awọn asọye, Ọjọ

en: Date, Comments, Author
yor: Ọjọ, Awọn asọye, Onkọwe

en: Comments, Author, Date
yor: Awọn asọye, Onkọwe, Ọjọ

en: Comments, Date, Author
yor: Awọn asọye, Ọjọ, Onkọwe

en: Info Separator
yor: Alaye Pipin

en: Space
yor: Aaye

en: Character(s) to separate info items
yor: Character(s) lati pin awọn nkan alaye

en: Hide Separators
yor: Tọju Awọn Pipin

en: Remove Date Separator
yor: Yọ Pipin Ọjọ kuro

en: Removes the automatic dash before date when not first element
yor: Yọ aami aifọwọyi ti o wa ni iwaju ọjọ nigbati ko ba jẹ eroja akọkọ

en: PublishPress Blocks Pro supports reorder of Author, Date, Comments, changing or hidding their separators.
yor: PublishPress Blocks Pro ṣe atilẹyin iṣeto ti Onkọwe, Ọjọ, Awọn asọye, yiyipada tabi tọju awọn pipin wọn.

en: Reorder Sections
yor: Tun Ṣeto Awọn apakan

en: Sections order
yor: Ilana awọn apakan

en: When the image in desktop floats next to the content, or is displayed as background, the image order is ignored. Also the image order in mobile can be ignored for some views.
yor: Nigbati aworan ninu kọmputa ba wa ni ẹgbẹ akoonu, tabi ti a han gẹgẹbi abẹlẹ, ilana aworan naa ni a foju kọ. Bakanna ilana aworan ni foonu alagbeka le jẹ foju kọ fun diẹ ninu awọn iwo.

en: PublishPress Blocks Pro supports reordering the items in the display.
yor: PublishPress Blocks Pro ṣe atilẹyin iṣeto awọn nkan ninu ifihan.

en: Content Display Block
yor: Iboju Ifihan Akoonu

en: No posts found! Try to change filters or publish posts.
yor: Ko si awọn ifiweranṣẹ ti a ri! Gbiyanju lati yipada awọn asẹ tabi ṣe ifiweranṣẹ awọn ifiweranṣẹ.

en: Grid View
yor: Iwo Grid

en: List View
yor: Atokọ Wiwo

en: Slider View
yor: Iwo Slider

en: Frontpage View
yor: Wiwo Ojúewé

en: Newspaper View
yor: Wiwo Iwe Iroyin

en: Masonry View
yor: Wiwo Masonri

en: Post Image
yor: Aworan Ifiweranṣẹ

en: Content Display - PublishPress
yor: Ifihan Akọkọ - PublishPress

en: Displays your content in grid, list, slider, frontpage, newspaper, and masonry views with beautiful layouts and styles.
yor: N ṣe afihan akoonu rẹ ni grid, atokọ, slider, oju-iwe iwaju, iwe iroyin, ati awọn wiwo masonri pẹlu awọn apẹrẹ ati awọn aṣa lẹwa.

en: recent posts
yor: awọn ifiweranṣẹ tuntun

en: latest posts
yor: awọn ifiweranṣẹ tuntun julọ

en: posts slide
yor: ifiweranṣẹ yiyi

en: posts grid
yor: grid ifiweranṣẹ

en: posts
yor: awọn ifiweranṣẹ

en: pages
yor: awọn oju-iwe

en: Created: Newest to oldest
yor: Ti ṣẹda: Tuntun si atijọ

en: Created: Oldest to newest
yor: Ti ṣẹda: Atijọ si tuntun

en: Modified: Newest to oldest
yor: Ti yipada: Tuntun si atijọ

en: Modified: Oldest to newest
yor: Ti yipada: Atijọ si tuntun

en: Post ID Descending
yor: ID Ifiweranṣẹ Iṣalẹ

en: Post ID Ascending
yor: ID Ifiweranṣẹ n pọ si

en: Randomize
yor: Ṣe aṣoju

en: Comments, decreasing order
yor: Awọn asọye, aṣẹ ti n dinku

en: Comments, increasing order
yor: Awọn asọye, aṣẹ ti n pọ si

en: Series order
yor: Aṣẹ jara

en: Order by
yor: Aṣẹ nipasẹ

en: Category
yor: Ẹka

en: Number of items
yor: Iye àwọn nkan

en: Search Bar
yor: Ibi àwárí

en: Search Bar State
yor: Ipo ibi àwárí

en: Search Icon Settings
yor: Iṣeto aami àwárí

en: Search icon on the right
yor: Aami àwárí ni otun

en: Search icon
yor: Aami àwárí

en: Search Input Settings
yor: Iṣeto àwárí

en: Search placeholder
yor: Ibi àwárí

en: Search Button Settings
yor: Iṣeto bọtini àwárí

en: Show submit button
yor: Fihan bọtini ifisilẹ

en: Search button on the left
yor: Bọtini àwárí ni osi

en: Affect both input and button.
yor: Kan ni ipa lori mejeeji input ati bọtini.

en: Search Bar - PublishPress
yor: Ibi àwárí - PublishPress

en: Easy to create a search bar for your site.
yor: Rọrun lati ṣẹda ibi àwárí fun aaye rẹ.

en: Classic
yor: Klasik

en: Social Links
yor: Awọn ọna asopọ awujọ

en: Add item
yor: Fi nkan kun

en: Remove selected item
yor: Yọ nkan ti a yan

en: Preset Icons
yor: Awọn aami ti a ti ṣeto

en: Type here to search…
yor: Tẹ nibi lati wa…

en: Custom icon
yor: Aami aṣa

en: Upload/Choose
yor: Gbe/Yan

en: Preset Icon Color
yor: Awọ aami ti a ti ṣeto

en: Icons settings
yor: Awọn eto aami

en: Icon space
yor: Ibi aami

en: Social link icon
yor: Aami ọna asopọ awujọ

en: Social link:
yor: Ọna asopọ awujọ:

en: Enter social link…
yor: Tẹ ọna asopọ awujọ…

en: Create a styling display of links to your social media profiles.
yor: Ṣẹda ifihan aṣa ti awọn ọna asopọ si awọn profaili awujọ rẹ.

en: social icons
yor: Awọn aami awujọ

en: shares
yor: pinpin

en: icon link
yor:  ọna asopọ aami

en: Insert Table of Contents
yor: Fi Àkójọpọ̀ Àkóónú sílẹ̀

en: After manually changing the anchor, remember to refresh Table of Contents block to make the links work!
yor: Lẹhin ti o ti yipada akopọ ni ọwọ, ranti lati tunṣe Bulọọki Atokọ Awọn akoonu lati jẹ ki awọn ọna asopọ ṣiṣẹ!

en: Table of Contents
yor: Àkójọpọ̀ Àkóónú

en: Your current post/page has no headings. Try add some headings and update this block later
yor: Iwe/ibi ti o wa lọwọlọwọ ko ni akọle. Gbiyanju lati fi diẹ ninu awọn akọle kun ati tun ṣe imudojuiwọn bulọọki yii nigbamii

en: Update
yor: Ṣe imudojuiwọn

en: Update Table of Contents
yor: Ṣe imudojuiwọn Àkójọpọ̀ Àkóónú

en: Table of Contents settings
yor: Àwọn àtọka Àkójọpọ̀ Àkóónú

en: Anchor Color
yor: Àwọ̀ ìkànsí

en: Show the table of contents of current post/page.
yor: Fihan àkójọpọ̀ àkóónú ìwé/ìkà lọwọlọwọ.

en: summary
yor: akopọ

en: table of content
yor: àkójọpọ̀ àkóónú

en: table of contents
yor: àkójọpọ̀ àkóónú

en: New Tab
yor: Tabi Tuntun

en: Enter your content.
yor: Tẹ ọrọ rẹ nibi.

en: Filler text (also placeholder text or dummy text) is text that shares some characteristics of a real written text, but is random or otherwise generated.
yor: Ọrọ idapọ (pẹlupẹlu ọrọ aaye tabi ọrọ aiyede) jẹ ọrọ ti o pin diẹ ninu awọn abuda ti ọrọ ti a kọ gangan, ṣugbọn o jẹ aifọwọyi tabi ni a ṣe lati inu.

en: Tabs (deprecated) - PublishPress
yor: Tabs (ti a ti fi silẹ) - PublishPress

en: Testimonial Settings
yor: Àwọn ìtọ́sọ́nà ìjẹrisi

en: Slider view
yor: Ìwò slider

en: Range in Normal view is 1-3, and in Slider view is 4-10.
yor: Iwọn ni ìwò Aládàáṣe jẹ́ 1-3, àti ni ìwò slider jẹ́ 4-10.

en: Items to show
yor: Àwọn nkan láti fi hàn

en: Items to scroll
yor: Àwọn nkan láti yíyí

en: Slider Settings
yor: Àwọn ìtọ́sọ́nà slider

en: Center mode
yor: Ipo aarin

en: Pause on hover
yor: Dákẹ́ nígbà tó bá wa lórí

en: Auto play
yor: Ṣiṣẹ́ aifọwọyi

en: Autoplay speed (ms)
yor: Iyara ṣiṣiṣẹ́ aifọwọyi (ms)

en: Infinite Loop
yor: Iwọn Aifọwọyi

en: Show dots
yor: Fi àwọn dot hàn

en: Show arrows
yor: Fi àwọn àfihàn hàn

en: Arrow size
yor: Iwọn àfihàn

en: Arrow border size
yor: Iwọn ààlà àfihàn

en: Arrow border radius (%)
yor: Iwọn iwọn ààlà àfihàn (%)

en: Slider Colors
yor: Awọ Slider

en: Arrow and Border Color
yor: Awọ Aami ati Ààlà

en: Dots Color
yor: Awọ Dots

en: Display Avatar
yor: Fi Avatar hàn

en: Avatar Colors
yor: Awọ Avatar

en: Avatar Position
yor: Ipo Avatar

en: right
yor: otun

en: Text Colors
yor: Awọ Tekiti

en: Click to change avatar
yor: Tẹ láti yipada avatar

en: Show default avatar
yor: Fihan avatar aiyipada

en: Block for creating personal or team/group information.
yor: Ibi fun ṣẹda alaye ẹni kọọkan tabi ẹgbẹ/egbe.

en: testimonial
yor: ẹri

en: personal
yor: eni kọọkan

en: about
yor: nipa

en: Normal View
yor: Iwo Àtọkànwá

en: Woo Products
yor: Woo Awọn ọja

en: Products Settings
yor: Àwọn Eto Ọjà

en: Product Status
yor: Ipo Ọja

en: Featured
yor: Ti a ṣe afihan

en: On Sale
yor: N'iyalo

en: Selected
yor: Ti a yan

en: Order
yor: Ibere

en: Newest to oldest
yor: Titun si atijọ

en: Oldest to newest
yor: Atijọ si titun

en: Price: high to low
yor: Iye: giga si kekere

en: Price: low to high
yor: Iye: kekere si giga

en: Highest Rating first
yor: Iye ti o ga julọ akọkọ

en: Most sale first
yor: Ita ti o pọ julọ akọkọ

en: Title: Alphabetical
yor: Ak title: Ato

en: Title: Alphabetical reversed
yor: Ak title: Ato ti a yipada

en: Add to cart
yor: Fi kun si kẹti

en: No products found.
yor: Ko si awọn ọja ti a ri.

en: Loading
yor: Nṣiṣẹ

en: Woo Products Block
yor: Woo Awọn ọja Ipa

en: WooCommerce has not been detected, make sure WooCommerce is installed and activated.
yor: A ko ti ri WooCommerce, rii daju pe WooCommerce ti fi sori ẹrọ ati pe o ti mu ṣiṣẹ.

en: Try again
yor: Gbiyanju lẹẹkansi

en: Listing your products in a easy way.
yor: Atokọ awọn ọja rẹ ni ọna ti o rọrun.

en: products list
yor: atokọ awọn ọja

en: price list
yor: atokọ owo

en: Select a block style
yor: Yan ara buluuku kan

en: Block styles
yor: Awọn ara buluuku

en: This option let you add custom styles for the current block.
yor: Yiyan yii gba ọ laaye lati fi awọn ara aṣa kun fun buluuku lọwọlọwọ.

en: PublishPress Blocks Settings
yor: Eto Buluuku PublishPress

en: Inherit from global settings
yor: Gba lati awọn eto kariaye

en: Enable
yor: Mú ṣiṣẹ

en: Disable
yor: Dènà

en: Original
yor: Àkọ́kọ́

en: These settings will override the PublishPress Blocks global settings.
yor: Awọn eto wọnyi yoo kọja awọn eto kariaye PublishPress Blocks.

en: Editor width
yor: Iwọn olootu

en: Change your editor width
yor: Yipada iwọn olootu rẹ

en: Columns Visual Guide
yor: Itọsọna Aworan Awọn Ọwọn

en: Border to materialize PublishPress Blocks Column block
yor: Ààlà lati ṣe afihan bọ́ọ̀lù Ọwọn PublishPress Blocks

en: You need to fill all fields!
yor: O nilo lati kun gbogbo awọn aaye!

en: Email is valid.
yor: Imeeli jẹ valid.

en: Use a valid email address!
yor: Lo adirẹsi imeeli to wulo!

en: Submitted with success!
yor: A fi ranṣẹ pẹlu aṣeyọri!

en: Theme Settings
yor: Iṣeto Akori

en: Selecting or resetting a preset will override your current design configuration.
yor: Yiyan tabi tunto preset kan yoo kọja akori apẹrẹ rẹ lọwọlọwọ.

en: PublishPress Blocks Pro supports several pre-built designs for accordions.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin ọpọlọpọ awọn apẹrẹ ti a ti kọ tẹlẹ fun awọn accordion.

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts in accordions.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin Google Fonts ninu awọn accordion.

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts in buttons.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin Google Fonts ninu awọn bọtini.

en: Link rel
yor: Ọna asopọ

en: PublishPress Blocks Pro includes nofollow and noreferrer support.
yor: PublishPress Blocks Pro pẹlu atilẹyin nofollow ati noreferrer.

en: Font Settings
yor: Iṣeto Font

en: Force styling
yor: Mú irisi ṣiṣẹ

en: This adds !important to CSS in frontend to avoid your font being overridden
yor: Eyi n fi !important kun CSS ni iwaju lati yago fun ki fọọnti rẹ ma ṣe parẹ.

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts for paragraphs and headings.
yor: PublishPress Blocks Pro nṣe atilẹyin Google Fonts fun awọn paragirafi ati awọn akọle.

en: PublishPress Blocks Pro support Text alignment for Count Up block.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin Isẹpo ọrọ fun bulọọki Count Up.

en: Header & Description
yor: Akọkọ & Apejuwe

en: Header size
yor: Iwọn akọkọ

en: Description size
yor: Iwọn apejuwe

en: PublishPress Blocks Pro supports Custom header and description size for Count Up block.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin iwọn akọkọ ati apejuwe aṣa fun bulọọki Count Up.

en: Want more features in your %s blocks?
yor: Ṣe o fẹ awọn ẹya diẹ sii ninu awọn bulọọki %s rẹ?

en: PublishPress Blocks Pro supports different heading sizes for the image text.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn iwọn akọle oriṣiriṣi fun ọrọ aworan.

en: Autoplay Speed
yor: Iyara Autoplay

en: Change interval between slides in miliseconds.
yor: Yipada akoko laarin awọn slid ni milisekondi.

en: PublishPress Blocks Pro supports AutoPlay and custom speed for slides.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin AutoPlay ati iyara aṣa fun awọn slid.

en: Tag
yor: Aami

en: Disable this if you want to include the Title as alt attribute without displaying the title over the image.
yor: Pa a silẹ ti o ba fẹ lati fi akọle kun gẹgẹbi ohun-ini alt laisi fifi akọle han lori aworan naa.

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for slide titles.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin ọpọlọpọ awọn aṣayan aṣa fun awọn akọle slid.

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for slide text.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin ọpọlọpọ awọn aṣayan aṣa fun ọrọ slid.

en: PublishPress Blocks Pro supports custom colors for the list text.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn awọ aṣa fun ọrọ akojọ.

en: Slider View Autoplay
yor: Iwoye Slider Autoplay

en: PublishPress Blocks Pro supports autoplay speed control for the slider view.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin iṣakoso iyara autoplay fun iwoye slider.

en: Line height (em)
yor: Giga ila (em)

en: Color (hover)
yor: Awọ (hover)

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the content display.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn aṣayan aṣa pupọ fun ifihan akoonu.

en: Featured Image
yor: Aworan ti a ṣe afihan

en: Custom image size
yor: Iwọn aworan aṣa

en: auto
yor: aifọwọyi

en: Image width
yor: Iwọn aworan

en: Uncheck "auto" to set a custom width
yor: Yọ "aifọwọyi" lati ṣeto iwọn aṣa

en: Image height
yor: Giga aworan

en: Uncheck "auto" to set a custom height
yor: Yọ "aifọwọyi" lati ṣeto giga aṣa

en: Force custom size
yor: Fi iwọn aṣa kun

en: This adds !important to CSS in frontend to avoid custom size being overridden. Disable if breaks the layout.
yor: Eyi n fi ! pataki si CSS ni iwaju lati yago fun iwọn aṣa ti a kọja. Pa a ti o ba fọ iṣeto naa.

en: PublishPress Blocks Pro supports custom image options.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn aṣayan aworan aṣa.

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the info display.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn aṣayan aṣa pupọ fun ifihan alaye.

en: Color for links
yor: Awọ fun awọn ọna asopọ

en: Color for links (hover)
yor: Awọ fun awọn ọna asopọ (hover)

en: Tags and Categories
yor: Àwọn amọ̀ràn àti Ẹka

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the taxonomy display.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn aṣayan aṣa pupọ fun ifihan taxonomi.

en: Content
yor: Akọkọ

en: Read more link
yor: Ka diẹ sii ọna asopọ

en: Text Decoration (hover)
yor: Iṣedede Ọrọ (hover)

en: Text Color (hover)
yor: Color Ọrọ (hover)

en: Background Color (hover)
yor: Color Ẹyọkan (hover)

en: PublishPress Blocks Pro supports multiple style options for the read more display.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin ọpọlọpọ awọn aṣayan aṣa fun ifihan ka siwaju.

en: Border Color (hover)
yor: Color Iboju (hover)

en: Enable padding
yor: Mú padà ṣiṣẹ

en: PublishPress Blocks Pro supports several pre-built designs for tabs.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin ọpọlọpọ awọn apẹrẹ ti a ti kọ tẹlẹ fun awọn taabu.

en: Spacing below
yor: Ibi ti o wa ni isalẹ

en: You can set a negative spacing below that depends on border width
yor: O le ṣeto ibi ti o wa ni isalẹ ti o da lori iwọn iboju

en: Spacing on the right
yor: Ibi ti o wa ni ọtun

en: PublishPress Blocks Pro supports Google Fonts in tabs.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin Google Fonts ninu awọn taabu.

en: PublishPress Blocks Pro supports text alignment for testimonials.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin isopọ ọrọ fun awọn ẹri.

en: PublishPress Blocks Pro supports custom sizes for names, job positions, and descriptions.
yor: PublishPress Blocks Pro n ṣe atilẹyin awọn iwọn aṣa fun awọn orukọ, ipo iṣẹ, ati awọn apejuwe.

en: Changes saved!
yor: Awọn ayipada ti fipamọ!

en:  Error: changes can't be saved.
yor:  Aṣiṣe: awọn ayipada ko le fipamọ.

en: Edit block
yor: Ṣatunkọ bulọọki

en: default config
yor: eto aiyipada

en: Schedule #%d
yor: Ẹ̀ka #%d

en: Now
yor: Bayi

en: Start showing
yor: Bẹrẹ fihan

en: Never
yor: Kò si

en: Stop showing
yor: Dá fihan duro

en: Recurring
yor: Tito lẹsẹsẹ

en: If Recurring is enabled, this block will be displayed every year between the selected dates.
yor: Ti tito lẹsẹsẹ ba ti muu ṣiṣẹ, apakan yii yoo han ni gbogbo ọdun laarin awọn ọjọ ti a yan.

en: On these days (optional)
yor: Nínú awọn ọjọ wọnyi (aṣayan)

en: Between these times (optional)
yor: Laarin awọn akoko wọnyi (aṣayan)

en: From
yor: Lati

en: To
yor: Si

en: "To" time should be after "From" time!
yor: "Si" akoko gbọdọ jẹ lẹhin "Lati" akoko!

en: Timezone
yor: Aago agbegbe

en: All %s terms
yor: Gbogbo %s awọn ọrọ

en: Selected %s terms
yor: Awọn ọrọ %s ti a yan

en: WordPress settings timezone
yor: Aago agbegbe eto WordPress

en: Choose when to start showing and/or stop showing this block.
yor: Yan igba wo ni lati bẹrẹ fihan ati/tabi da fihan duro apakan yii.

en: Add Another Schedule
yor: Fi Ẹ̀ka Miiran Kun

en: Choose which users can see this block.
yor: Yan awọn olumulo wo ni o le rii apakan yii.

en: Show to everyone
yor: Fihan si gbogbo eniyan

en: Hide from everyone
yor: Tọju kuro lọwọ gbogbo eniyan

en: Show to logged in users
yor: Fihan si awọn olumulo ti o wọle

en: Show to logged out users
yor: Fihan si awọn olumulo ti o jade

en: Show to the selected user roles
yor: Fihan si awọn ipa olumulo ti a yan

en: Hide from the selected user roles
yor: Tọju kuro lọwọ awọn ipa olumulo ti a yan

en: Select user roles
yor: Yan awọn ipa olumulo

en: Please select at least one user role.
yor: Jọwọ yan o kere ju ipa olumulo kan.

en: Set minimum and maximum screen widths for this block to display.
yor: Ṣeto awọn iwọn iboju to kere ju ati to pọ ju fun bulọọki yii lati fihan.

en: Minimum width (px)
yor: Iwọn to kere ju (px)

en: No minimum
yor: Ko si iwọn to kere ju

en: Maximum width (px)
yor: Iwọn to pọ ju (px)

en: No maximum
yor: Ko si iwọn to pọ ju

en: Choose which devices this block should be visible on.
yor: Yan awọn ẹrọ wo ni bulọọki yii yẹ ki o han lori.

en: Desktop
yor: Kọnputa

en: Tablet
yor: Tabulẹti

en: Mobile
yor: Foonu alagbeka

en: Browser
yor: Brousa

en: Choose which browsers can see this block.
yor: Yan awọn brousa wo ni o le rii bulọọki yii.

en: Select Browsers
yor: Yan Awọn aṣàwákiri

en: Search browsers
yor: Wa awọn aṣàwákiri

en: Approach
yor: Ilera

en: Show to selected browsers
yor: Fihan si awọn aṣàwákiri ti a yan

en: Hide from selected browsers
yor: Tẹwọgba lati ọdọ awọn aṣàwákiri ti a yan

en: Choose which operating systems can see this block.
yor: Yan awọn eto iṣẹ ti o le rii bulọọki yii.

en: Select Operating Systems
yor: Yan Awọn Eto Iṣẹ

en: Search operating systems
yor: Wa awọn eto iṣẹ

en: Show to selected OS
yor: Fihan si OS ti a yan

en: Hide from selected OS
yor: Tẹwọgba lati ọdọ OS ti a yan

en: Show or hide block based on cookie values.
yor: Fihan tabi tẹwọgba bulọọki da lori awọn iye kuki.

en: Cookie Name
yor: Orukọ Kuki

en: Condition
yor: Ipo

en: Value
yor: Iye

en: Show block when condition matches
yor: Fihan bulọọki nigbati ipo ba baamu

en: Hide block when condition matches
yor: Tẹwọgba bulọọki nigbati ipo ba baamu

en: Show or hide block based on user meta values.
yor: Fihan tabi tẹwọgba bulọọki da lori awọn iye meta olumulo.

en: Meta Key
yor: Bọtini Meta

en: Show or hide block based on post meta values.
yor: Fihan tabi tẹwọgba bulọọki da lori awọn iye meta ifiweranṣẹ.

en: Show or hide block based on URL query parameters.
yor: Fihan tabi tẹwọgba bulọọki da lori awọn paramita ibeere URL.

en: Query Parameters
yor: Awọn Paramita ibeere

en: Enter query parameter names, one per line
yor: Tẹ awọn orukọ paramita ibeere, ọkan fun ila kọọkan

en: Logic
yor: Iṣiro

en: All parameters must be present
yor: Gbogbo awọn paramita gbọdọ wa

en: Any parameter must be present
yor: Eyi paramita kan gbọdọ wa

en: Show or hide block based on user capabilities.
yor: Fihan tabi pa iboju da lori awọn agbara olumulo.

en: Select Capabilities
yor: Yan Agbara

en: Search capabilities
yor: Wa awọn agbara

en: Show to users with selected capabilities
yor: Fihan si awọn olumulo pẹlu awọn agbara ti a yan

en: Hide from users with selected capabilities
yor: Pa ọti fun awọn olumulo pẹlu awọn agbara ti a yan

en: Show for selected terms
yor: Fihan fun awọn ọrọ ti a yan

en: Hide for selected terms
yor: Pa ọti fun awọn ọrọ ti a yan

en: Select taxonomies
yor: Yan awọn ẹka

en: Search taxonomies
yor: Wa awọn ẹka

en: Filter terms
yor: Ṣ lọ awọn ọrọ

en: Search terms
yor: Wa awọn ọrọ

en: Use this filter to apply only to some terms.
yor: Lo àlẹmọ yii lati lo nikan si diẹ ninu awọn ọrọ.

en: Choose in which pages this block can be displayed.
yor: Yan ninu awọn oju-iwe wo ni a le fihan iboju yii.

en: Show on the selected pages
yor: Fihan lori awọn oju-iwe ti a yan

en: Hide on the selected pages
yor: Tẹ̀ ẹ́kú àtẹ̀jáde lórí àwọn oju-iwe tó yan

en: Select pages
yor: Yan oju-iwe

en: Manage Presets
yor: Ṣakoso Àtẹ̀jáde

en: Select Presets
yor: Yan Àtẹ̀jáde

en: Search presets
yor: Wa àwọn àtẹ̀jáde

en: Preset Logic
yor: Ìmọ̀ ọnà Àtẹ̀jáde

en: Show if ANY preset matches
yor: Fihan bí ẸKỌ́ àtẹ̀jáde kankan bá mu

en: Show if ALL presets match
yor: Fihan bí GBOGBO àtẹ̀jáde bá mu

en: Custom Rules
yor: Ìlànà Àwọn Àwọn ìpinnu

en: Failed to create sample presets
yor: Kò ṣeé ṣẹ̀dá àpẹẹrẹ àwọn àtẹ̀jáde

en: Failed to load presets
yor: Kò ṣeé gba àwọn àtẹ̀jáde

en: User Roles
yor: Àwọn ipa olumulo

en: Page
yor: Oju-iwe

en: Never modified
yor: Kò ṣe àtúnṣe rí

en: Invalid date
yor: Ọjọ́ tí kò tọ́

en: No presets yet
yor: Kò sí àwọn àtẹ̀jáde sibẹ̀

en: You have not created any preset.
yor: Iwọ kò ṣẹ̀dá àtẹ̀jáde kankan.

en: Preset Title
yor: Àkọlé Àtẹ̀jáde

en: Enter preset name
yor: Tẹ orukọ àtẹ̀jáde

en: Control Sets
yor: Ṣakoso Ẹ̀ka

en: Show the block if any control set applies. Each set can contain multiple rules.
yor: Fihan bulọọki ti eyikeyi eto iṣakoso ba wulo. Gbogbo eto le ni ọpọlọpọ ofin.

en: Add Control Set
yor: Fikun eto iṣakoso

en: Deleting...
yor: Nṣiṣẹ...

en: Delete Preset
yor: Pa Preset

en: Are you sure you want to delete preset?
yor: Ṣe o daju pe o fẹ pa preset?

en: Yes, Delete Preset.
yor: Bẹẹni, Pa Preset.

en: No, Cancel
yor: Bẹẹkọ, Fagilee

en: No, Cancel.
yor: Bẹẹkọ, Fagilee.

en: Saving...
yor: N保存...

en: Save Preset
yor: Fipamọ Preset

en: Cancel
yor: Fagilee

en: Control Set
yor: Eto iṣakoso

en: Show the block if any rule applies. Rules are evaluated with AND logic.
yor: Fihan bulọọki ti eyikeyi ofin ba wulo. Awọn ofin ni a ṣe ayẹwo pẹlu imọ AND.

en: Add Rule
yor: Fikun Ofin

en: Delete Set
yor: Pa Eto

en: Are you sure you want to delete set?
yor: Ṣe o daju pe o fẹ pa eto?

en: Yes, Delete Set.
yor: Bẹẹni, Pa Eto.

en: No rules added yet. Add rules to define when this block should be visible.
yor: Ko si awọn ofin ti a fi kun sibẹsibẹ. Fikun awọn ofin lati ṣalaye nigba ti bulọọki yii yẹ ki o han.

en: Remove Rule
yor: Yọ Ofin

en: Are you sure you want to remove rule?
yor: Ṣe o da lori pe o fẹ yọ ofin naa?

en: Yes, Remove Rule.
yor: Bẹẹni, Yọ Ofin naa.

en: Configuration for this rule type is missing.
yor: Iṣeto fun iru ofin yii ti sọnu.

en: Show to selected user roles
yor: Fi hàn si awọn ipa olumulo ti a yan

en: Hide from selected user roles
yor: Pa a mọ lati awọn ipa olumulo ti a yan

en: Search roles
yor: Wa awọn ipa

en: Show when condition matches
yor: Fi hàn nigbati ipo ba baamu

en: Hide when condition matches
yor: Pa a mọ nigbati ipo ba baamu

en: Select Archive Types
yor: Yan Awọn Iru Àkọsílẹ

en: Search archive types
yor: Wa awọn iru àkọsílẹ

en: Show on selected archives
yor: Fi hàn lori awọn àkọsílẹ ti a yan

en: Hide from selected archives
yor: Pa a mọ lati awọn àkọsílẹ ti a yan

en: Select Pages
yor: Yan Awọn Ojúewé

en: Search pages
yor: Wa awọn oju-iwe

en: Show on selected pages
yor: Fi hàn lori awọn oju-iwe ti a yan

en: Hide from selected pages
yor: Pa a mọ lati awọn oju-iwe ti a yan

en: Category Archives
yor: Àkọsílẹ Ẹka

en: Tag Archives
yor: Àkọsílẹ Tag

en: Date Archives
yor: Àkọsílẹ Ọjọ

en: Author Archives
yor: Àkọsílẹ Onkọwe

en: Edit Cancelled
yor: Ìtúnṣe Fagilé

en: Edit cancelled. Select another preset to edit or create a new one.
yor: Ìtúnṣe ti fagilé. Yan àtẹ̀jáde míràn láti ṣe àtúnṣe tàbí ṣẹda tuntun.

en: Preset Saved!
yor: Àtẹ̀jáde Fipamọ́!

en: Preset saved successfully! Choose another preset to edit or create a new one.
yor: Àtẹ̀jáde ti fipamọ́ pẹ̀lú aṣeyọrí! Yan àtẹ̀jáde míràn láti ṣe àtúnṣe tàbí ṣẹda tuntun.

en: Preset Deleted
yor: Àtẹ̀jáde Pàdà Sẹ́yìn

en: Preset deleted. Select another preset to edit or create a new one.
yor: Àtẹ̀jáde ti pàdà sẹ́yìn. Yan àtẹ̀jáde míràn láti ṣe àtúnṣe tàbí ṣẹda tuntun.

en: Action Completed
yor: Ìṣe Parí

en: Operation completed. You can continue editing presets or create new ones.
yor: Ìṣiṣẹ́ ti parí. O le tẹsiwaju lati ṣe àtúnṣe àtẹ̀jáde tàbí ṣẹda tuntun.

en: Select a Preset to Edit
yor: Yan Àtẹ̀jáde Lati Ṣe Àtúnṣe

en: Choose a preset from the list to edit its rules, or create a new preset to get started.
yor: Yan àtẹ̀jáde láti inú àtòjọ láti ṣe àtúnṣe àwọn òfin rẹ, tàbí ṣẹda àtẹ̀jáde tuntun láti bẹ̀rẹ̀.

en: No Presets Yet
yor: Kò sí Àtẹ̀jáde Kankan

en: Create your first preset to start managing block visibility rules.
yor: Ṣẹda àtẹ̀jáde rẹ̀ àkọ́kọ́ láti bẹ̀rẹ̀ iṣakoso àwọn òfin àfihàn àkọsílẹ.

en: Samples Created!
yor: Àpẹẹrẹ Ti Ṣẹda!

en: Preset samples created successfully! Choose a preset to edit or create a new one.
yor: Àpẹẹrẹ àtẹ̀jáde ti ṣẹda pẹ̀lú aṣeyọrí! Yan àtẹ̀jáde láti ṣe àtúnṣe tàbí ṣẹda tuntun.

en: Manage Your Presets
yor: Ṣakoso Àtẹ̀jáde Rẹ

en: Select a preset to edit or create a new one to control block visibility.
yor: Yan àtẹ̀jáde lati ṣe àtúnṣe tàbí ṣẹda tuntun láti ṣakoso àfihàn àkọsílẹ.

en: Create New Preset
yor: Ṣẹda Àtẹ̀jáde Tuntun

en: Generate Samples
yor: Ṣẹda Àpẹẹrẹ

en: Total Presets
yor: Gbogbo Àtẹ̀jáde

en: Rules Created
yor: Àwọn Òfin Ti Ṣẹda

en: Conditional Visibility
yor: Ihuwasi Ibi

en: Control when blocks appear based on user roles, devices, schedules, and more
yor: Ṣakoso nigbati awọn bulọọki han da lori awọn ipa awọn olumulo, awọn ẹrọ, awọn iṣeto, ati bẹbẹ lọ

en: User Targeting
yor: Ifojusi Olumulo

en: Show or hide content to specific user roles, logged-in status, or capabilities
yor: Fihan tabi pa akoonu fun awọn ipa olumulo pato, ipo ti a forukọsilẹ, tabi agbara

en: Scheduling
yor: Iṣeto akoko

en: Set time-based rules to display content only during specific periods
yor: Ṣeto awọn ofin ti o da lori akoko lati fihan akoonu nikan ni awọn akoko pato

en: Add New Preset
yor: Fi Aiyipada Tuntun Kun

en: Generate Sample Preset
yor: Ṣẹda Aiyipada Apẹẹrẹ

en: Welcome to Block Control Presets
yor: Kaabọ si Awọn Aiyipada Iṣakoso Bulọọki

en: This screen allows you to create powerful visibility rules for your blocks.
yor: Ibè yi n jẹ ki o ṣẹda awọn ofin ihuwasi to lagbara fun awọn bulọọki rẹ.

en: These preset rules are available when you're writing posts.
yor: Awọn ofin aiyipada wọnyi wa nigbati o ba n kọ awọn ifiweranṣẹ.

en: Create Your First Preset
yor: Ṣẹda Aiyipada Rẹ akọkọ

en: Generate Sample Presets
yor: Ṣẹda Awọn Aiyipada Apẹẹrẹ

en: Block Control Presets
yor: Awọn Aiyipada Iṣakoso Bulọọki

en: Welcome to Block Usage
yor: Kaabọ si Iwọn Awọn Bulọọki

en: This screen allows you to search for and find any usage of blocks on your site.
yor: Ibè yi n jẹ ki o wa ati ri eyikeyi lilo ti awọn bulọọki lori aaye rẹ.

en: Blocks Found
yor: Awọn Bulọọki Ti a Ri

en: Posts Scanned
yor: Awọn Ifiweranṣẹ Ti a Ṣayẹwo

en: Last Scan
yor: Iṣayẹwo Ikẹhin

en: Scan Content
yor: Ṣayẹwo Akoonu

en: Find all blocks used across your posts, pages, and custom post types
yor: Wa gbogbo awọn bulọọki ti a lo kọja awọn ifiweranṣẹ rẹ, awọn oju-iwe, ati awọn iru ifiweranṣẹ aṣa

en: Usage Analytics
yor: Itanilẹkọ Usage

en: See detailed statistics about block usage and locations
yor: Wo awọn iṣiro alaye nipa lilo bulọọki ati awọn ipo

en: Quick Navigation
yor: Iṣakoso Yara

en: Jump directly to posts containing specific blocks for editing
yor: Fo taara si awọn ifiweranṣẹ ti o ni awọn bulọọki pato fun ṣiṣatunkọ

en: locations
yor: ipo

en: instances
yor: awọn iṣẹlẹ

en: Name:
yor: Orukọ:

en: Description:
yor: Apejuwe:

en: Category:
yor: Ẹka:

en: Locations:
yor: Awọn ipo:

en: Total instances:
yor: Lapapọ awọn iṣẹlẹ:

en: Edit Post
yor: Ṣatunkọ Ifiweranṣẹ

en: View Post
yor: Wo Ifiweranṣẹ

en: Blocks in this post:
yor: Awọn bulọọki ninu ifiweranṣẹ yii:

en: No blocks found in this post.
yor: Ko si awọn bulọọki ti a ri ninu ifiweranṣẹ yii.

en: This block was not found in any posts.
yor: Bulọọki yii ko ri ninu eyikeyi awọn ifiweranṣẹ.

en: Last scan:
yor: Igbasilẹ ikẹhin:

en: No scan history available for this block.
yor: Ko si itan iṣawari ti o wa fun bulọọki yii.

en: Click the Scan button to check for usage.
yor: Tẹ bọtini Iṣawari lati ṣayẹwo fun lilo.

en: Failed to load data from local storage. Please refresh the page.
yor: Ko le gba data lati inu ibi ipamọ agbegbe. Jọsọ tun ṣe oju-iwe naa.

en: Initializing scan...
yor: Nṣiṣẹ iwadii...

en: Processing posts (%1$s/%2$s)
yor: Nṣiṣẹ awọn ifiweranṣẹ (%1$s/%2$s)

en: Batch scan failed
yor: Iwadi ikojọpọ kuna

en: Scan completed successfully!
yor: Iwadi ti pari ni aṣeyọri!

en: Scan failed:
yor: Iwadi kuna:

en: Failed to clear data. Please try again.
yor: Ko le nu data. Jọsọ gbiyanju lẹẹkansi.

en: Limit Scan to Post Types:
yor: Dinku Iwadi si Awọn Iru Ifiweranṣẹ:

en: Filter
yor: Àlẹmọ

en: Show Empty Blocks
yor: Fihan Awọn Ẹka ofo

en: Clear All Data
yor: Nu Gbogbo Data

en: Scan data is stored in your browser to improve performance and handle large datasets. This keeps your WordPress database clean. Click to permanently delete all stored data.
yor: Data iwadii ti wa ni fipamọ sinu aṣawakiri rẹ lati mu iṣẹ ṣiṣe dara ati lati mu awọn datasets nla. Eyi n pa ibi ipamọ WordPress rẹ mọ. Tẹ lati pa gbogbo data ti a fipamọ silẹ patapata.

en: blocks
yor: awọn ẹka

en: instance
yor: iṣoju

en: Instances:
yor: Awọn Iṣoju:

en: Not found in any posts
yor: Ko ri ni eyikeyi awọn ifiweranṣẹ

en: No scan history
yor: Ko si itan iwadii

en: Details
yor: Alaye

en: Error Loading blocks data...
yor: Aṣiṣe Gbigba data awọn ẹka...
